Q.1 TRAO THÂN TRAI CHO NGƯỜI.LẠ.16

Lượt xem: 2,649

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,126
647
0 ₿
Sau 2 lần bất chợt hỏi thăm tới lui mấy tuần mà lương duyên với DBQ1 chưa khởi tạo được, nay tự ép duyên coi thế nào thì lại khớp lệnh đầu tuần, thế là nhẹ nhàng báo off nửa buổi chiều để lên đường. Dắt xe dưới hầm chui lên thì trời bắt đầu đổ mưa, haizz, phóng xe nhanh hơn bình thường 1 tí, lòng thầm mong ko phải đo đường, quẹo cua vô LTHG mà lộn hướng, cứ phải vòng vòng mới tới được.

Giao xe cho bác giữ xe, lên quầy thì gặp bé lễ tân nhìn xinh xắn mà cảm giác băng giá xíu (chắc tại tôi là người lạ). Lễ tân mời chai nước suối, ngụp vài hớp cho mát rồi quan sát không gian, ngắm hồ cá đợi sắp xếp, 5p thì thanh toán tic rồi theo chân bạn locker lên lầu, vô phòng đóng cửa thả trim.

Phòng ốc oki, nhỏ nhỏ và có đủ xông ướt, xông khô, phòng xông hơi nhỏ so với mấy bác chân dài và bác nào có sỉn thì chú ý để ko bị va chân nhé. Ngồi hấp ướt chục phút, mồ hôi ra đều thì nghe tiếng động sát vách kính, đoán là em ấy đã vào, đẩy cửa chui ra chào làm quen cái. Nay quấn cái khăn trên đầu, em nhìn bảo tưởng ngoại bang (thoáng trầm ngâm, mình VN rặc mà ta), em giành khăn rồi lau mồ hôi cho tôi, em nhón lên lau mặt, miệng cười tươi làm tôi cũng ngại ghê, định ôm bế lên mà thấy bất tiện nên thôi, hẹn lần sau.

Bước ra khỏi lò hấp là em dịu dàng lấn tới lau mồ hôi cho tôi, kêu cởi hết đi ướt hết rồi, tôi cũng làm theo và cảm giác thông thoáng trên tới dưới. Em mời ra ghế nghỉ, trải cái khăn bên dưới nữa, chu đáo như bảo mẫu. 2 kẻ xa lạ thăm dò đối thủ rồi dắt nhau đi tắm. Em gội đầu kêu tôi nhắm mắt kẻo cay mà có sức hút đâu đó ngang tầm, cứ lén nheo mắt nhìn lén, bị mắng vốn, làm tôi ngại ghê. Sau khi tắm gội toàn thây thì em cho tôi dựa vào thành bồn, thế là bị em hấp chưởng.

Em cười mỉm rồi áp sát mặt, lướt tới cổ rồn hôn nhẹ, rùn mình một chút vì bất ngờ sa ngã vô vòng tay em, thôi cam chịu để em lấn lướt đôi môi cong mềm từ thượng xuống hạ. Mùi cơ thể em ngọt lịm như viên kẹo em cho tôi trước khi tắm, làm khơi dậy xúc giác và rồi tay ôm vòng eo em mà xoa 360 độ, hun nhẹ lại má-môi em, vồ cái mông em đang nhấp nhô mà vuốt, tay tiến vô khe cửa, gõ nhẹ để thông báo khách phương lỡ bước đến nhà em tá túc 2 giờ. Đáp lại kẻ lạc lối thì em hôn chùn chụt vòng 1...vòng 2...khu ngã 3 có cây thông trên đồi cỏ. Có lẽ hôm nay bị dao động nên mỗi lần em ngậm cái thân cây, em mút 2 trái thông tôi chỉ biết rít lên, chuyển cảm giác hưng phấn từ não ra 2 cánh tay (tay để đâu chắc các bác cũng biết) để giải tỏa bức rức và sau khoảnh khắc lơ là, nhựa thông cũng tóe cả thân cây.

Dọn dẹp sạch sẽ, hai người lạ giờ gần nhau hơn, dắt nhau qua bên kia giường ấm áp hơn. Nằm sấp cho em đi đường khỏe thật sảng khoái, có túi thảo dược nóng nóng để ở cổ, đá nóng lăn lưng, có bầu ngực mềm sưởi ấm cơ thể mới tắm xong, chu choa hết căng thẳng rồi. Gối đầu cao lên, mặt đối mặt với em, nhìn em búi tóc mà ngưỡng mộ chữ S nhỏ kia.

Chất lỏng lành lạnh gì đó không áp được lửa dục vọng trong tôi, chỉ đợi em sà thấp người là chụp em lại, tay mâm mê nhũ hoa 1 bên, miệng khát sữa lấp trọn bên còn lại, hút vào thả ra, lưỡi đẩy nhũ cho nó căng lên kích thích. Em thấy tôi nới vòng tay là lùi lại, nắm cái thân cây thông cho vào khe giữa ngực, ma sát nó làm tôi thở gắt, và chỉ biết khom cao đầu nhìn em đu đưa cái cây thông quanh khe cửa, một tia suy nghĩ đen tối hiện ra nhưng em đánh Cảm giác khát nước, miệng đi đến cửa nhà em, lấy lưỡi đẩy vào và rung nhẹ là có nước khoáng ngầm giải nhiệt, giải trừ muộn phiền. Thời gian thoi đưa, cơn khát của tôi đã thỏa, để em xoay ngang mà vẫn ngậm chặt thân cây thông, chuyến này gỗ thông bị cháy lụi trong bờ môi kia rồi. Ngón tay hư hỏng của tôi từ bao giờ nằm trong khe cửa, tôi cũng chả nhớ, nó tung tăng theo quỹ đạo pít tông hòa cùng nhịp hẩy của em ... cây thông vụt cháy để lại chút nhựa kỷ niệm.

Ôm em bên mình, hôn nhẹ mái tóc em... đợi cây nguội cây than mới lại vào tắm lại, lần này mới chính thức tắm cho nhau..bla bla bla. Nhìn đồng hồ thì cũng tới lúc tôi phải đi, bên ngoài chắc đã tan cơn mưa giông tháng 4 rồi. Quãng đường hành lang, trong thang máy là lúc kiếm thêm tí kỉ niệm, heee. Em tiễn ra quầy, trao tôi cho lễ tân, chào em lễ tân rồi tôi xuống đường, hòa mình vô dòng xe tấp nập hối hả.

Cảm nhận lần đầu của tôi:
*CSVC: tiện nghi.
*Locker, bảo vệ giữ xe: nhiệt tình hỗ trợ và hướng dẫn.
*Lễ tân: xinh, chu đáo, lần sau gặp lại cười nhiều hơn sẽ làm tôi bớt căng, hii.
*KTV 16:
♤ Face: xinh, dễ thương, cười tỏa nắng;
♤ Vòng 1: 8/10, to tròn chỉ mún nựng;
♤ Vòng 2: 8/10, thon ôm đã;
♤ Vòng 3: 8/10, đầy đặn, nhô căng kích thích;
♤ Vòng 4: quên béng nhưng 8/10 trở lên.
♤ Service: em làm đủ các thứ, chắc dư chứ ko thiếu, vui vẻ và cũng rất nghịch (đòi sấy cây thông), tạo cho tôi có cảm xúc với em.

Gõ vài chữ để lưu kỷ niệm trao thân lần đầu tại DBQ1, chào thân ái các bác.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Giật mình cái nhẹ. Chúc mừng bác comeback

• Like
Điểm cảm xúc: PASSIO

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
110
3,810
1,873
5 ₿
Giờ mới bít đạo huynh là dzam dzam công tử đến từ ngoại bang

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,126
647
0 ₿
1 ông 4 mắt @Garryyau chưa đủ sao giờ thêm Chiu hiệp me quài ta, ko dễ thất thân như thế đc, hứa 16 rùi

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,126
647
0 ₿
Tới khi trao xong mới hết hứa, đừng coi, ngại thấy mồ,kaaaa

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Chẳng hay Lão @PASSIO
Nay Lão lần đầu ghé thăm Dubai Q1,
gặp Nàng Mây [16], có làm cho Lão gợi nhớ lại :

16 - CĂNG NGỘP THỞ - Kim Huy​

• Like

PASSIO

Thượng Sĩ
Cao Thủ Massage
11/12/18
Chủ đề
17
1,126
647
0 ₿
Ấy da, bác Lâm ko nói e cũng chả nhớ B32
Quên hết tất cả, giờ bit mỗi 16 DBQ1, Mây thiệt hả bác Lâm?

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,094
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Mây của trời cứ để gió cuốn đi.
Hoa rơi hữu ý, nước chảy vô tình, mọi chuyện đến hay đi đều là duyên phận cả.

• Like