Trình bày số 29 Đại Nam

Lượt xem: 3,368

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

yeumatxa

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
19/5/15
Chủ đề
24
166
118
34
0 ₿
Tối hôm qua đi sớm check số tiếp yêu cầu theo list ca đêm thì được em số 29,hên vl ra ko là random cmnr :eek: Xông hơi,ngâm hồ các thứ chuẩn bị đi tắm,đi ngang khu nhà tắm thấy cái phòng có cái giường chễm chệ ở đó ko biết làm gì,kêu phục vụ lại hỏi thì biết là giường để Chà Body :eek: Ôi vãi đó giờ mới nghe,rồi hỏi ảnh có chà ko,ảnh nói có rồi tui vào chà luôn coi sao. Phải nói là chà Phê Lòi nha các bác,bao nhiêu bụi bám chà sạch sành sanh từ cổ tới chân,chà như chưa bao giờ được chà,chà ngang chà dọc chà tới chà lui chà xuôi chà ngược chà từ Cà Mau chà lên Sapa,chà từ Bảng Giốc xuống tận Phú Quốc :mad: Phê Lòi các bác ợ,các bác nên thử bảo đảm phê :cool: chà xong cảm thấy như mới được cạo lông,sạch sẽ mịn màng,ko biết Tip bao nhiêu nên Tip đại 100k vì thường thường ko làm gì cũng Tip 20k rồi.

Vào phần chính lên phòng thì em 29 bước vào. Cô em trắng trẻo dễ thương,body thon gọn nhưng cảm giác hơi múp múp,cao ráo mình dây. 7đ cho Face và body,vui vẻ dịu dàng.
V1 : Cam vn,săn chắc.
V2 : mêm mại.
V3 : mềm mại.
V4 : ko check.

Mát Gần : cũng bình thường trung bình như mọi em.
Mát Xa : Nhẹ nhàng từ từ ko hối thúc,kiến bò HJ,se ti rồi out trong vui vẻ :D trong list nói em này service nhẹ nhàng thì đúng thật,đúng chất nhẹ nhàng luôn,giờ thì em đã hiểu,nhẹ nhàng là ko bạo lực:oops::oops:
Tic vé mời 140k,Tip 250k,Chà body 100k,moto 10k .

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,472
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Mừng bác ngon trym :D chính xác luôn,làm dịch vụ đó cực kỳ đã :)

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Em này đc cái dễ chịu vs chiều chuộng , còn lại thì tạm ổn , tiếc là hok phải gu của tui :oops:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.