Trinh sát điệp vụ 7/9 số 01

Lượt xem: 1,344

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
34
0 ₿
Lời đầu tiên sorry @Lục A Ka mình 2 ngày mới báo cáo nhiệm vụ nha, bận rộn quá tối tranh thủ viết bài
Nhận code của bác lục mà có 1 sự nhầm lẫn nhẹ, hehe, sau đó mình xách con xe và con trym lên đường thôi, chạy khoảng 20p ngoài đường thế là tới nơi chỉ định
Chạy tới chỗ nào có bảng màu tím tím là tấp vô, dễ thấy lắm, mấy bác trym lạ cũng dễ sa vào thôi, tới nơi đá chống xe xuống đứng hinh 5s ko co ai giữ xe, 5s sau có 1 bạn kêu a cứ để xe và đi vào, lúc mình vô thì có 2 người chờ, thủ tục check code nhanh gọn, nhân viên tư vấn gói nhiệt tình, đang có event giảm giá cô hồn nên up thằng lên onsen luôn
Mình chờ gần 10p để sắp xếp phòng, thấy 2 người đi trc mình lên nghĩ trong đầu chắc phải chờ thêm nưa rồi, ai ngờ 1p sau mình đc dẫn lên luôn
Mình lên tầng 1 ko cần thang máy, đánh giá phòng ốc đẹp, đèn đóm nhịu dẹ, đặc biệt ai vô đây cung se ấn tượng với cái bồn tắm như mình, rộng quá trời đất
Locker hỏi mình yêu cầu ai ko, mình nói cho mình bé dễ chịu, chiều khách là đc
Mình vô xông hơi với xông khô đc chút, rồi ngồi uống nước, khoảng tầm gần 10p là bé vô
Ấn tượng ban đầu là dáng bé cũng cao ráo, mặt cũng có nét, bé vô chào mình rồi mở nước chuẩn bị tắm, trong khi chờ tranh thủ hỏi thăm thông tin bé, lúc đầu mới gặp trò chuyện bé nhìn rất ngoan hỏi j trả lời đo, xong tư từ cũng quen là bắt đầu ríu rít tám chuyện, bồn gần đầy là bay vô tắm, công nhận lần đầu mình tắm bồn rộng thế nay, có nước sục ở dưới nhìn rất hay, bé tắm kỹ, 2 đứa quằn quại trong bồn xong rồi lau người massage
Mat khỏe : bé đấm tốt, còn nói mình anh đau chỗ nào nói em nha, e sợ bị la lắm, ui trời anh dễ tính lắm em ak, em cứ thoải mái, hihi, vừa đấm bóp cũng vừa nói chuyện, mình bắt chuyện là bé cứ thế nói, cái này cho qua nha, vì mình ko chú trọng lắm
Mat gần : bé thoa 1 ít sữa lên người it thôi ko nhiều quá và cứ thế trườn lên xuống, V1 ko phải là thế mạnh nhưng cũng thấy rất có cảm giác,đi đường lưỡi thổi tai kèm âm thanh, làm mình nổi cả da gà, nằm up mà ko thể nào chiu nổi, tuyệt chiêu riêng ,bé là nắm bắt đc điểm yếu của mình, hic,bé nắm đc cái này là coi như thua trận luôn, xoay người lại và cũng lên xuống như muốn tìm yếu huyệt đằng trước của mình, cả sau lưng và đằng trc đều bị nắm thóp, thế là giơ tay xin hàng thôi, mình thì chỉ biết nằm hưởng thụ cảm giác, 2 tay như kiểu bị trói lại vì phê quá trời => chuyện j đến cung đến out trong sung sướng
đánh giá : face : 8d bác nào mà thích face se cho điểm thấp, vì lúc đầu mình nói chỉ cần chiều khách là đc
V1: hệ cam
V2,V3: ổn, dáng hợp với 2 vòng này
V4: có check sơ qua vì sướng quá nên quên @@
Tic: bác 6 up lên bơi , Tip: đc tài trợ nên hơn giá xíu
Ra về locker kiêm giữ xe hỏi có hài lòng ko, ok sẽ tiếp tục đến trải nghiệm

P/s: Cơ sở đang co event cô hồn đến hết tháng anh em tranh thủ ghé qua nha , giam giá rất sâu, nói chung các cơ sở trên diễn đàn mình đều phục vụ chuyên nghiệp, thân thiện, khách hàng là thượng đế !! Chúc cơ sở đông khách

Massage Windy Tân Phú

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
59
601
263
0 ₿
Dạ..Xin thay mặt cơ sở,xin chân thành Cảm Ơn Bác đã dành thời gian,để ghé Qua trải nghiệm dịch vụ bên em ah,cơ sở rất mong được đón tiếp bác một ngày gần nhất ah,để các bé được phục vụ bác nhiệt tình chu đáo hơn nữa ah