Nha Trang Trinh sát thực tế Hoà Đà 4

Lượt xem: 9,118

vvhung

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
25/2/23
Chủ đề
1
5
2
Nha Trang
0 ₿
Xin chào các bác, mấy hôm nay t đi công tác Nha Trang được dịp rảnh rang trong người thấy uể oải quá cái tự nhiên thèm massage và thế là mày mò lên mạng search thì tìm ra cộng đồng ae mình. Vào khu vực nha trang thì thấy mấy ae đang bàn tán xôn sao về 1 vài em ktv ở Hoa đà . Nhưng toi quyết định chọn thử em số 14 ở Hoa Đà 4 , và thế là nhích cái thân đi thử cho biết haha.
Đi từ khách sạn e ở đc 8p thì tới nơi, vào đc bé lễ tân giới thiệu cho giá vé vip 300k với super vip 600k có tắm chung . toi nghe thấy khoái khoái nên chọn vé super vip. Nói lễ tân cho a bé số 14 nha , sau đó đc locker dắt lên phòng, ngồi chờ tầm 5p thì e nó vào gõ cửa hỏi t , " Anh ơi em phục vụ cho anh nha " đúng như review mấy bác ạ, t cũng ngạc nhiên nhìn do em ấy chân dài mấy bác ạ .giọng nói thì quá nhẹ nhàng , tui cũng đc cái thích hàng ngon nên nhìn thấy 3 vòng e nó ko chê vào đâu đc. t cũng Ok ngay .
Tiếp đó Vào xông hơi sau đó ra bé lau nguời lại. và mời tôi đi tắm cùng . và rồi t lại một pha nữa ngạc nhiên em nó đòi nhấn nuớc toi trong bồn tắm lun mấy bác ạ . thế la em nó thư giãn ngay lun cho tôi duới nứớc lun , em nó quằn thằng e một hồi , rồi lên massage, đấm thì chảc thuần túy vui thôi vì toi cũng k cần phần đó . nhưng lâu lâu lại sờ SỜ cái vài chỗ nhột nhột nó lạ lắm haha, và sau màn khỏe thì em bước ra ngoài, linh cảm thấy không ổn, mà không ổn thiệt, bầu trời bõng tối dần, và em ấy đang khoe trọn thân hình toàn vẹn của em , ui chẹp chẹp. bước lại chạm chạm bên ngoài mà đã thấy âm ẩm rồi.
Em leo lên người toi trường lên xuống rồi 69, đá bi, múa cột đủ thứ ta noi nó phê ,, sau đó em tiếp tục hành sự lúc này khám phá cái hang động ấy, , lênh láng nên rất sướng. Cuối cùng e đã phải bắn tung toé với e nó. Kết thúc chuyến du ngoạn với nhiều cảm giác khác lạ. vì thấy em nó nhiệt tình quá , Sướng quá nên e tip em nó hẵn 1củ2 các bác ạ . xong em nó ríu rít cảm ơn và dắt toi ra tận thang máy tạm biệt toi . Mấy ngày đi làm mệt mỏi mà được ktv nào như e này nữa thì sướng lắm mấy bác ạ. Cảm ơn ae đã dành thời gian xem bài đánh giá của tôi ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Mr.Lâm - Nha Trang

MinhKhangNT

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/1/23
Chủ đề
1
7
4
Nha Trang
0 ₿
Đánh giá mặt em nó sao bác

Kitter

Binh Nhì
Bé Tập Massage
23/7/20
Chủ đề
1
36
6
0 ₿
Hổm tôi chỉ bo bằng vé 3xị. Hèn chi e đó lạnh lùng nhìn tôi

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
Công nhận em này đang hot thật, hôm qua vào chờ 20p mà xứng đáng cái công chờ, quá đã nha bác

hoacan

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/3/23
Chủ đề
2
13
2
Đà Nẵng
0 ₿
mấy bác review có tâm, bé này hot thật tui ngồi chờ hẳn 40p mà nó ko phụ công tui chờ, nói chung đi chơi như vậy là phê lắm rồi

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
Hôm qua tui đi 2 lần từ lúc bác review e này, công nhận e gặp lần 2 rồi mà nhiệt tình như ngày đầu bác ơi, lần trc gặp do say quá ko để ý bé nó lắm giờ nhìn lại dáng chuẩn thật, eo thì rất ít mỡ thừa còn vòng 1 chắc to nhất cái Hoà Đà, bóp sướng tay lắm bác ơi

hanle

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
4/4/23
Chủ đề
1
9
2
cam ranh
0 ₿
lần đầu đi massge ở nha trang mà may mắn lắm mới đọc được bài review chuẩn như bác này, bé này ngon mà biết chiều tui lắm, bú toàn lút cán còn có skill lấy vếu chà cu nữa mà được cái vếu to nên đầu khấc nó tê gì đâu :))))

Namng

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
4
Đà Lạt
0 ₿
:2onion18::2onion18: haha ai nói pr bẩn thì cứ test thử rồi biết

Đính kèm

383 KB · Lượt xem: 283

huynhthach

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/3/23
Chủ đề
0
4
1
Phan Rang
0 ₿
hôm qua tui có ghé nha trang quyết định test lại bé 14 xem thế nào, thấy ae xôn xao bé này quá thì quả có khác thật, mặt bé đầy đặn nhìn ko còn gầy như xưa nữa, thân hình thì vòng 1 có to hơn với vòng 2 mất mỡ luôn, tới chờ em nó hẳn 20p bé nó mới làm xong mà vẫn cực nhiệt nha!

Nguyen NT

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/5/23
Chủ đề
0
3
0
47 nguyễn bỉnh khiêm
0 ₿
Thì ngực giả mà từ mặt xuống chân giả hết