Điệp Vụ Q.12 Trinh thám thánh nữ 79 CT

Lượt xem: 993

Shynn

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
24/9/22
Chủ đề
8
158
46
0 ₿
Nghe CT có 2 chị em mém sanh đôi là 79 và 97 , cũng đi bé 97 rồi còn 79 book vài lần nhưng không được , nhân dịp nay xong việc rãnh rồi liền móc chiếc phone huyền thoại ra nhắn bác @Lục A Ka để xin làm trinh thám bé 79 1 bữa , may quá được sự tín nhiệm liền book ngay bé 79 để trinh sát hên ngay lúc bé rãnh :2onion35: liền phi con ngựa chiến đến chiến trường liền

Nói về cơ sở vật chất thì không có gì phải nói rồi , sạch sẽ gọn gàng , locker tiếp đón nồng nhiệt. sau khi trình mật thư thì làm trước tô mì bò để lấy sức ra chiến trận.

Bạn dẫn mình phòng thì cũng nhiệt tình hỏi han uống gì chỉ này chỉ kia và lịch sự chào hỏi. Goodjob kkk

Thay xiêm y lộn thay cái quần huyền thoại bước vào xông, hơi lên hơi lâu nhưng được cái mùi xả và tinh dầu thơm nồng . xông cũng 10p thấy thấp thoáng bóng ai đó đi vào , nhìn qua khe kính ôi gương mặt xinh xắn nét ,cũng có đôi nét giống bé 97 kkk điểm cộng lớn nhất của bé này trên khuôn mặt là đôi mắt và nụ cười rất lôi cuốn. ngồi tâm sự trên trời dưới đất 1 hồi bé đưa mình vào bồn để nhục dục thân thể , bé tắm chà rất kỹ

nhưng trong bồn tắm tư thế không được thoải mái lắm tại bồn hơi bé nên mình ra giường,
Ra giường bé đấm bóp rất có lực , đấm cú nào phê đến đó :8onion38: sau 1 hồi khỏe khoắn cũng đến phần mệt, em đổ tinh dầu lên người rồi trườn, mình nằm úp trước. bé bắt đầu trườn từ chân lên lưng. ngực bé đi đến đâu là biết đến đó, lâu lâu trườn lên cổ để liếm tai kích thích. bé dùng lưỡi đi khắp người nhé.còn thêm lick ty vừa lick vừa xoa thằng nhỏ mém out, đang lick tự nhiên đưa nguyên cặp bưởi lên mặt mém tắt thở, miệng vừa ăn bưởi tay thì khám phá vừa chạm nhẹ bé đã rướn người vô trong ôi nước nôi đã lênh láng rồi, Cuối cùng thì làm Bj miệt mài làm mình out luôn . Lúc xong nằm nói chuyện1 hồi rồi 2đứa cũng vàotắm lại rồi thayđồ xuống quầy

Đánh giá về bé 79

Face : 9/10

V1 : hệ bưởi săn chắc

V2 : eo vừa phải ôm thích

V3 : cong nếu được doggy thì cũng sướng đó

V4 : nước nôi ướt hồng, còn rất khít nhé

Tic = DV
Tip = tic

cảm ơn bác LAK đã tin tưởng và ko làm bác thất vọng , chiến đấu đến hơi thở cuối cùng :((((

Chị 3 Báo

Tham Mưu
[- XXVIII * Sugar -]
Moderator
8/1/21
Chủ đề
0
750
726
Cõi Thiên Thai
553 ₿
Đồng B
Mừng bác ngon trym cùng nàng Tấm 79 :2onion18: Vài đường hình cơ bản cho bác nào cần.

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
84
1,480
537
32
0 ₿
Cẩm Thy chân thành cảm ơn Anh trai đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ Cẩm Thy…. Đặc biệt cảm ơn bác đã chia sẻ về buổi trải nghiệm hài lòng của mình cũng bé 79.
Trân trọng!