trò chơi hay trời cho - 73 vui vẻ, nhiệt tình

Lượt xem: 3,211

Nguyen0991

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/19
Chủ đề
11
133
96
32
0 ₿
Hôm nay, sau trận Việt Nam 1 - 0 UAE, đã lỡ bắt tỉ số 2-1 event của boss @Lục A Ka B18B18 thế nên không được may mắn giải thường của boss. Trong lòng em ấm ức rạo rực như vừa đánh rơi người yêu vậy. Đành ngậm ngùi vác khẩu súng vô quần và đến với OZAWA.

Vâng hôm nay "trời không cho thì mình đi kiếm trò chơi" B15

Lần đầu tiên bước chân đến OZAWA cứ như " con nai vàng ngơ ngác". Vào gặp anh lễ tân tư vấn các kiểu "Hugo cưỡi đà điểu" mình chọn Vip 1.Trong đầu lúc ấy cứ nghĩ đến 1-2-2-1. Đặt chân đến cửa phòng thì 1 cô bé thân hình nhỏ con xinh xắn. Em nhìn mình cười và chào 1 cách trìu mến và thế là từ lúc ấy tui đã không còn cay cú về trận banh của Việt Nam nữa rồi. Em giới thiệu em tên Liễu còn anh không nhớ thì cứ đọc mật mã với lễ tân ( 73 ) Và vào xông hơi xong làm cho cơ thể nhẹ nhàng và em bắt đầu mời tôi vào bồn để tắm.
Lúc ấy tôi và em lần đầu gặp như đã quen từ rất lâu, tâm sự đủ thứ chuyện trong cuộc sống.
Em mời tôi lên giường làm phần khỏe 1 cách bài bản. Nhưng đối với 1 con gái cai mét zưỡi tui như 1 gã khổng lồ mét 87 như tôi thì không thấm vào đâu. Và phần mong chờ nhất đã đến, em làm phần thái cho tôi thật đê mê.
Em đi lưỡi gần như từ dưới 2 đầu gối mình lên đến cổ. Da gà mình dựng ngược lên và thằng em cũng vậy. Còn cặp ngực của em ép xuống mền như da em bé.. Và mình cũng bắt đầu hưởng thụ từ màn bú bình nhiệt tình đến khi em quay ngược người lại Bj cho mình. Và để mình khám phá khe suối bị bỏ quên nãy giờ. Và chuyện gì đến cũng sẽ đến. Sau tầm 10p cầm cự, tui đã đưa tay đầu hàng.B31B31
Đánh giá :
V1: 8

V2: 7.5

V3: 8

V4: 8.5
Ra về trong sung sướng, khi gặp thanh niên dẫn xuống thang máy và giữ xe, tui tip cho 2 thanh niên để có người cùng mình vui chung.
Thiệt hại : tic 400 ( có mã ) + tip 600k ( = tic ) + 50k ( thang máy + giữ xe ).
Đành về cày cuốc để bị stress nhiều nhiều. Anh không ngại vào thăm em - anh chỉ cần lý do thôiB37