Hỏi đáp Trợ giúp vài chổ ăn chơi ở Thái

Lượt xem: 1,304

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
623
616
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Chuyện là gia đình mình dự tính khoảng cuối tháng 8 đi du lịch Thái Lan 4N3Đ, không biết có anh em nào đi Thái nhiều không, biết chổ nào để mình bắn tẻ về đêm được không
Anh em nào biết tư vấn vài chổ đi chơi nha
Thanks anh em

Mr Mìn

Trung Uý
☯ Showa KVN ☯
10/4/22
Chủ đề
27
833
597
My Heart
www.youtube.com
0 ₿
Toothless
Đi Thailand mùa này đẹp nè anh , bạc Thái đang giảm nhưng giá vé máy bay đang cao xíu , ở Thái em thấy nổi tiếng massage khỏe lắm còn mệt thì ngồi đây đợi hóng anh em vạiiii :big-smile:
- Chợ nổi Sudak
- Chùa vàng Thailand

• Like
Điểm cảm xúc: Su_Ca_Ra_Ki

Su_Ca_Ra_Ki

Đại Uý
Sư Huynh Massage
21/6/19
Chủ đề
44
623
616
Hồ Chí MInh City
0 ₿
Thanks em trai, chổ tham quan thì có tour lo rồi e, a cần chổ đen cơ để a bắn tẻ.....hihihi

• Haha
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thôi a ơi đi theo tour dùm e, a đi lạc ko bik tiếng Thái là ở bển đi xung quân luôn á

Piii

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
28/3/22
Chủ đề
13
358
123
0 ₿
A muốn hỏi dịch vụ KTV là nam massage hả a.:sprite-48:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
Ăn chơi thì có pattaya ra đó môn ji chả có =))

henrychan737

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/19
Chủ đề
1
6
3
34
0 ₿
Đợt mình đi tour Thái tháng 7, lúc này mấy dịch vụ ăn chơi chưa phục hồi hoàn toàn, mình ở Pattaya 2 đêm, ở khu Pattaya này nổi tiếng mấy showsexy nhưng tiếc lúc đấy chưa mở lại, tối ra phố đèn đỏ kiếm mấy quán Go Go bar sẽ có múa thoát y, tốn tiền bia thôi , kinh nghiệm là đừng nhìn dàn đào đứng ngoài vẫy thấy xinh mà vào, vì bên trong toàn bọn xấu hoặc mấy bar của tụi mafia nó mở vào uống ly bia nó chém vài nghìn bath. Mình vào Baccarat club vào đó uống bia tầm 200 bath/1 chai khoảng 140k vnd xem mấy em múa, chổ này được cái đào nhiều chia theo 3 ca múa cột, mỗi ca khoảng chục em, nếu các bác thích em nào thì mua 1 phần lady drink tầm 200k vnd cho ẻm thì lúc sau mấy ẻm sẽ ngồi cạnh các bác, nếu bác nào giỏi tiếng Anh thì nói chuyện ngã giá. Mình thì gà tiếng Anh cứ dùng google dịch trò chuyện . Đi với mấy em trong bar thì giá cao được cái gái 100%, nếu ngon bổ rẻ thì đi hết phố đèn đỏ ra biển sẽ gặp các em đứng dọc biển, lúc này các bác phải dùng óc quan sát xem em nào là chuyển giới, em nào gái real, rất nhiều hàng cho các bác lựa, tui sau khi đi hết 2 vòng biển, làm 1 ly nước ép cần sa thì cũng lựa được 1 em gái real chân dài da trắng như Ngọc Trinh, trả giá từ 2000 bath xuống 1000 bath.
Sau 2 đêm ở Pattaya thì tui có 2 đêm tại Băng Cốc, ở đây có 3 khu đèn đỏ nhưng tui khuyên các bác chỉ đi Nana Plaza thôi, 2 khu kia chả có gì . Khu Nana tui đi 2 quán rainbow 1 và rain bow 4, gái nhiều tuy nhiên không thấy múa thoát y như ở Pattaya. bia cũng từ 200-300 bath/chai

• Like
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi

henrychan737

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
22/1/19
Chủ đề
1
6
3
34
0 ₿
Lúc ở Băng Cốc tui và mấy ông có vợ trong đoàn tách riêng đi nhậu đêm xong đi massage khỏe, massage body 700 bath tip 100 bath. ở đây không phải tip bằng vé như VN mình, massage cũng khá bài bản . tiệm massage toàn mấy bà già u50 nhưng do *** 5 người mà có 4 người làm nên tiệm điều thêm 1 em chuyển giới từ chỗ khác đến, ẻm cũng gần 3x, tui đi trúng em này thế là massage khỏe mà lại được HJ :)))

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Uchiha Itachi and xpress

heoquay123

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿
Ở Bangkok thì Nana là gái bar còn Phrom Phong, Soi Cowboy hoặc Poseidon (rất nổi tiếng) có nhiều shop massage có xyz... T đi lần cuối từ 2016 rồi nên k chắc sau dịch thế nào...
Có hình thức các em fish bowl khá vui: ngồi trong lồng kiếng cho khách đi qua lại lựa hàng... giá cả thì từ 60$ đến 150$ (90min/1 shot)

Ôi tóm lại là cả 1 bầu trời ăn chơi... m muốn thử hết thì xác định ở khoảng 10-15 ngày :still-dreaming:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
quả là cao thủ kkk

heoquay123

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
19
5
0 ₿
À, t bổ sung thêm mấy quán msg bên đó có hình ảnh nhưng m muốn chắc thì gọi e nó ra ngắm thực tế trước khi lên phòng nhé, k hợp có quyền đổi.