Q.1 Trở lại cảm giác yêu với 79

Lượt xem: 449

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
87
60
26
0 ₿
Lần đầu cảm giác đi massage mà cứ như đi hẹn hò vậy . Từ tỉ tê tâm sự đến quấn lấy nhau rồi làm nhau sướng sau lại tâm sự thời gian cứ không tha ai mà phải cũng lần đầu đi massage mà lô giờ. Mấy bé ở dubai q1 mỗi bé một kiểu nhưng bé 79 chắc phải là hợp gu với tâm trạng tui lúc ấy nhất.
Chiều vừa tan làm khá buồn do họp giao ban xong bị giao một đống việc mà không có tý cơm gạo gì. Trên đường về tính ghé cafe có em út ngồi chém gió tý mà mấy ông anh nhà ta cứ như biết giờ tui đi hay sao mà ra ngồi lúc 2-3 em lượn từ q10 đến q5 vòng về q1 cuối cùng chọn massage cho chắc kèo. Vào thấy đang xui xui chọn ngươc lại 79 cho may mắn với hy vọng vào em nó nói chuyện vui tý là được.
Pv đưa lên phòng xong tui vào xông hơi như một thói quen một hồi thì bé vào , tui cũng chẳng màn gì cứ ngồi xông một lúc có vẻ bé cũng biết quan tâm chốc lại ngó xem tui hiihii thấy cũng thú vị tui ra nhìn em mà cái cảm giác đầu tiên là thấy cưng nha, bé thấp thấp mặt xinh nhiêu đây thôi cũng đủ cho tui quên di mấy bé cf nhìn chân dài mà lạnh lùng hết biết.
Tui ngồi tâm sự với bé mà cách bé nói chuyện lại hợp gu nữa làm cứ 8 trên trời dưới đất như 2 người bạn , một hồi sau bé bảo vào tắm nha tui cứ như dâng lên thêm cảm xúc đang từ làm quen rồi đến hẹn hò xong đến thân thiết luôn chứ. Vào bé tắm kỹ lắm , cảm giác được chăm sóc thiệt thoải mái xong bé bắt đầu hành sự, cách bé làm nó nhẹ nhàng với việc trong bồn cọ xát với bé làm tui mau ra cực kỳ không kềm nổi khi bé vừa bj được vài cái thì tui đã out mất tiêu nhưng được cái là thấy sướng. Bé tắm lại tui cùng bé ra ghế ngồi ôm ấp tâm sự,bé cứ làm cho tui thấy rất thoải mái ngồi tâm sự hồi thì lên đấm bóp massage , bé nhỏ nhỏ vậy mà đấm có lực phết. Tui nằm thấy bé đấm mà cũng muốn tội dùm, bảo bé nhẹ nhẹ đi còn sức làm mấy tua sau vậy mà bé bảo em đấm nhẹ sao anh đã. Nghe mà thương phết.
Nuru thái bé làm khá hợp với gu tui, nhẹ nhàng với chiều theo cảm xúc, không có tý gì công nghiệp. Ôm hôn , bé bj rồi trườn nuru tui vừa phê vừa lên cơn hứng tiếp để bé triển khai hết bài cho tui out phát 2 mà vẫn sướng, sướng cứ như người yêu đang bj cho mình ra luôn chứ. Xong xuôi bé lau người lại cho tui nằm tâm sự hồi mới ra tắm lại . Bên bé sao mà nó yêu thiệt yêu cứ nghiện vậy.
Kết thúc buổi thư giản tẩm bổ thêm tý đặc sản dubai rồi về mà lòng vừa nhẹ vừa vui .
Nấm 79 xinh vui nhiệt tình. Tình cảm dồi dào luôn.
Tic on2
Tip theo thị trường.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng bác trải nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng ạ ... chúc bác ngày mới vui vẻ:cuteonion41: