Phú Nhuận Trở lại chốn xưa - LC

Lượt xem: 4,289

kutolem

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/9/19
Chủ đề
14
162
42
29
0 ₿
Vừa trúng mấy tờ vé số, gôm lúa tiến về Phan Xích Long con đường xa hoa của PN.
Không biết con tim hay tiếng gọi con chim mà đánh lái vào Spa LC, hết hồn định cua xe ra về mà vô thấy bé lễ tân lườm cái nên hết dám cua xe ra nữa.
Đành đá chống, vào tâm sự với bé, sau một lúc lâu hàng huyên thì chọn bé 16, lần này là lần thứ 3 gặp bé. Đợi 10p thì lên phòng, CSVC thì như xưa vẫn OK, thay đồ và xông hơi được tý bé vào.
Mình ra chào bé tiếng rồi lại vào xông tý cho khỏe người. Sau 10p cũng đành ra để bé chăm sóc, vẫn như lần đầu sau bao ngày thì nước da bánh mật ấy, vòng 1 cam vn thôi, có v3 thì chu choa nó to và săn lắm. Này mà được Doggy chắc 3 cái..
Nước đã vừa bé mời mình vào tắm, vẫn những skill xưa nhưng cảm giác sau bao ngày gặp lại khó tả lắm, bé tắm rất kỹ và bắt đầu BJ, từ chậm đến nhanh dần. Mình cũng tranh thủ khám phá cơ thể bé. Được 20p thì mình lạnh quá nên nói bé lên giường. Bé ms khỏe nói chung cũng tạm thôi, xong đến màng cahf thái thì vòng 1 nhỏ nên cũng ít phê. Mình nói bé thôi vào việc tiếp thế là bé bắt đầu BJ và mình bắt đầu sờ v4 bé. Sau 5 phút mình nói bé xoay lại 69 là kết thúc ngày gặp lại trong tuông trào, happy. Nằm tâm sự một lúc thì hết giờ đành chia tay bé ra về kết thúc ngày comeback.
Tick 600k đã giảm
Tip 1000k.

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Beconngaytho

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿

Cacaca

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/6/22
Chủ đề
0
34
22
0 ₿
Mấy bác PR cho LC ghê thiệt.
Một lò cá sấu hoa cà và già, thua cả vùng ven TĐ Q9 nữa.
Đi 2 lần, đều được cho 3 em vô chọn, toàn cá sấu.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Kkk, ai đi cũng ngon có mình bác đi ko ngon v vấn đề ở đâu ? Là ở số đông hay do thiểu số.:2onion2:

• Sad
Điểm cảm xúc: Cacaca

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿

ông chui nhầm cái động nào thế =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Cacaca

traideptui

Binh Nhì
Bé Thích Massage
1/2/21
Chủ đề
2
67
54
Thành phố Hồ Chí Minh
0 ₿
thật ra ở chỗ nào cũng vậy thôi, có xấu có đẹp, có trẻ có không trẻ. Quan trọng là thái độ của cơ sở có tốt hay ko thôi. Hồi tháng 5 6 cũng có lần tui cũng bị, đưa lên 2 lần, mỗi lần 3 em đều ko dc, cái quản lý lên đưa ipad cho chọn lại, cũng được 1 em như ý, hình như 27 hay 29 gì đó. Gần đây ko đi lại LC thì không biết thế nào.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Thiệt sự thì đây là cs kiểu ẩn danh luôn nên thôi đừng nói vụ cskh hay gì lq. Bài tui thì đã đề cập về vấn đề luồng thợ bển, tất nhiên ai đi nhiều sẽ biết số dàn cũ lâu ở đó còn lại thì ae thiện chí có trong gr LC thì tự chia sẽ hoi.

highlatency

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/7/22
Chủ đề
20
348
208
0 ₿
Bác có lộn tiệm khác ko? Tui đi dc 5 số ở đây, chỉ có 1 em ko đúng gu tui nhưng ko hề xấu. Các bé còn lại đều trẻ, xinh, dáng ngon và chiều khách.

Tui ko đi mx mệt nhiều như ae lão làng, nhưng từ lúc biết LC thì tui ko có nhu cầu khám phá những chỗ mx mệt khác, cứ lủi vô thôi.

Cơ sở thuộc loại ko cần PR hay khuyến mãi j trên diễn đàn nhưng tui thấy lúc nào cũng đông khách mà, ae đi về review tốt để người khác biết chỗ đi chơi thôi. Bác nói PR thì quá lời rồi.