Q.1 trở lại cùng điệp vụ tại Queen cùng số 20

Lượt xem: 1,058

ronaldinho11

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
26/5/19
Chủ đề
23
246
96
0 ₿
lâu lắm mới trở lại diễn đàn vì công việc riêng . lần này ib bác @Lục A Ka để xin thử làm điệp vụ thì may quá được bác rep ngay, cám ơn bác 6 nhiều ^^
ko quên gọi cơ sở book phòng trước khi tới vì mất công tới lại chờ. Và lần này cũng là lần trở lại Queen sau gần cả năm trời.
cơ sở vẫn thế ko khác xưa là mấy, khá là khang trang, theo mình thấy giống phong cách bên dubai
mình up lên hạng vé cao hơn cho thoải mái vì cũng lâu ko đi rồi với muốn check xem cơ sở sau thời gian dài ntn
làm thủ tục nhanh gọn lẹ rồi lên phòng luôn do có alo đặt trước rồi, 1 điểm cộng cho công tác chuẩn bị của cs !
có điều là phục vụ ko thấy mời nước, và lên tận phòng cũng ko hỏi hay đưa gì cả, thế nên mình chủ động xin luôn, lúc sau thì pé 20 lên luôn cầm theo nước giùm mình...
có 2 phòng xông khô và ướt nhưng đợi 1 lúc vẫn chưa nóng nên lúc sau khi pé 20 vô ngồi hỏi thăm các kiểu thì mình quyết định ko xông hơi nữa...
pé 20 lên phòng nhanh, vui vẻ chào hỏi, nói chung là thái độ nhiệt tình thân thiện vui vẻ lắm nha, nay mặc cosplay đồ học sinh nhìn nứng phết đúng sở thích của mình hehe, cho 1 điểm cộng
hỏi thăm tay chân miệng xong thì mình vô tắm luôn vì gặp pé là nóng rồi ko cần đợi xông hơi nữa =)) ah pé tự tắt máy lạnh sợ mình tắm xong ra lạnh nữa nhé, chi tiết nhỏ nhưng ăn điểm đây
pé tắm kỹ, sạch sẽ, xong òi làm 1 shot ở bồn luôn, pé đi đường lưỡi dạo đầu nhiều gây kích thích trước khi vào vấn đề chính :D
lúc pé bj thì chu v3 lên nhìn ngon vl, giống như gymer các bác ah, doggy thích phải biết, mà lúc sau hỏi thì pé ko có tập, nếu mà tập thì vô đối quá =))
sau 1 hồi quần thảo thì cũng cia trong sung sướng, pé làm khá nhẹ nhàng tình cảm tránh gây đau thương tụt hứng :D 1 điểm cộng nữa nha
ms khỏe: pé làm quá tốt, lực vừa vặn, lúc làm cũng sợ mình đau nên cứ hỏi liên tục, pé mới làm ở queen nhưng cũng có thời gian làm ở chỗ khác rồi, tay nghề mình đánh giá tốt hơn hẳn nhiều pé về mảng khỏe. Pé làm đủ bài, hỏi thêm mình nhức mỏi chỗ nào thì làm thêm, cảm giác sau khi làm xong thì thấy khá là khỏe theo đúng nghĩa đen, hehe
rồi điều gì tới cũng tới, lần 2 nha a, ok e ơi, vào việc luôn
nuru trườn thái các kiểu kết hợp đường lưỡi, phê và nhột lắm các bác ah, chỉ thiếu liếm tai thôi =)) lật qua lật lại liếm láp đủ kiểu, pé vào vấn đề chính, shot 2 này lâu hơn, nhưng pé vẫn nhiệt tình ko chút than thở, cảm giác như làm tình với ny luôn vậy..
sau 1 hồi thì cũng đã bắn đc pháo hoa, sướng tê người luôn ... hehe
mình ko giỏi văn vẻ, các bác nên tới để trải nghiệm thêm nhé, lúc sau đi tắm, mình kêu tự tắm được pé cứ dọn đồ đi, nhưng ko, pé nhất quyết tắm cho mình :D thêm 1 điểm cộng nữa
sau đó thì thay đồ đi xuống, pé lễ tân cũng nhiệt tình vui vẻ chu đáo, có quẹt thẻ ck đủ kiểu thanh toán nha ae (quẹt thẻ có phí 2%)
đánh giá:
csvc: 8/10 ( còn khá mới, sạch sẽ, tuy nhiên phòng xông hơi lên lâu quá, nếu vậy thì nv nên bật sớm hơn chút chứ khách chờ lâu quá)
nv giữ xe, lễ tân : 10/10 (nhiệt tình vui vẻ ko có j phải chê)
nv phục vụ locker: 7/10 (ko có vui, ko có mời nước...)
pé 20: 9/10 ( face xinh dễ thương trẻ trung, v1 cam thôi nhưng thật, v2 có chút lipid nhưng vừa người vì pé cao 1m63, v3 thì ngon doggy được chắc sướng lắm, v4 ko cạo nhưng cũng ổn, thái độ nhiệt tình vui vẻ, skill chưa nhiều nhưng vừa đủ, tương lai chắc sẽ là 1 số hot )
nói chung là lần trở lại này khá ổn, hài lòng, sẽ ghé lại trong thời gian tới ...
1 lần nữa xin cám ơn bác @Lục A Ka đã tài trợ vé kì này, tip thì bằng tic chưa giảm nha ae...
cám ơn ae đã đọc bài , hehe
ah pé 20 là sinh đôi với pé 16 á, để lần sau thử xem em có hơn chị ko :D

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx and SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Mừng bác ngon trym kkk
Bé 20 vẫn còn nhiệt tình ghê, vẫn còn tuần trăng mật các bác ghé nhanh :2onion2:
Mà bác ko hỏi chuyện em nó hay sao vẫn nghĩ 16 sinh đôi vậy :cuteonion50:

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,828
4,597
30 ₿
nghe ngon ngon ta, tính thử 16 hoặc 20 nè hehe