Bình Tân - Trở lại Dubai bình tân lần 5 cùng bé 19 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Bình Tân Trở lại Dubai bình tân lần 5 cùng bé 19

Lượt xem: 31

Tonhoang

Thượng Uý
Nhập Môn Massage
24/5/24
Chủ đề
30
100
78
Sài Gòn
0 ₿
Thấy dubai bình tân chạy chương trình mà lâu rồi ko đi nên quyết định đi lại. Nhan tin qua Zalo thì chỉ còn vài bé trông. Thấy các ae review 19 ok quá nên đi luôn
Đợt này qua thấy a quản lý bên đây thấy có vẻ buồn buồn ko cười nhiệt tình như may lần trước đi ko hiểu tại sao
Lâu rồi ko đi thì vẫn hơi bực cái vụ máy lạnh ko có remote . Phòng này giá cao hơn nên đây đu xông khô và ướt so với phòng hay đi . Cái giường là ưng ý nhất . Nó khá to nằm thoải mái . Nhiều chỗ để cai giường nhỏ quá khó năm.
Bé 19 bước vào thì bé rất xinh so với hình coi trên iPad . Ko hiểu sao ở ngoài xinh mà lên hình ko ăn ảnh lắm
Có cái cần góp ý bé chưa đc tình cảm lắm. Bé cần cai thiện hơn . Tốt nhất là như người yêu vừa vào ngồi lên đùi vòng tay qua ôm . Bé chủ động mấy cái này khách sẽ thích hơn .
Về phần khỏe và tam trong bồn bé làm khá tốt
Phần mệt . Bé có 1 chiếc lưỡi ma thuật. Phần đầu lưỡi nhọn như lưỡi rắn . Cái này như sinh ra để bj là hết bài . Điểm đặc biệt là bé chăm sóc rất kỹ 2 viên bi và đầu khấc bé dùng lưỡi quấn quanh thang e nhìn rất sướng cứ như phim jav. Bé ko quá nhanh dùng miệng lên xuống mà chủ yếu dùng đầu lưỡi. Đây là 1 điểm khá đặc biệt mình đi nhiều bé mới lần đầu thấy
Phần nuru bé làm đủ bài cả dùng ngực và v4 . mặt bé xinh nên mình thích nhìn . Bé kiểu như gái mới lớn còn ngại ngùng nhìn mac cười lắm . Ngoại trừ bé chưa chu động ôm ấp lắm thì thái độ bé khá vui vẻ nói chuyện nhiệt tình
Tổng kết
Mặt xinh 10/10
V1 6/10 nhỏ và đầu ti hơi to nhưng đc cái real
V2 8/10 eo nhỏ nhắn ôm đã
V3 9/10 to tròn
V4 ko biết . Mình chỉ thích ngắm mặt các bé lúc bj chứ ko khám phá v4 nên để dành cho các bạn tự khám phá nhé
Thiệt hại 1t6 đã có tip