Điệp Vụ - Cần Thơ - Trở lại Dubai cùng số 65 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Điệp Vụ Cần Thơ Trở lại Dubai cùng số 65

Lượt xem: 809

XkCantho

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/21
Chủ đề
46
632
343
Cần Thơ
0 ₿
Về hậu giang ẩn dật sẵn có chuyến đi cần thơ được bác @Lục A Ka giao điệp vụ tạt ngang check liền bé 65.
Mới đi có hơn tháng mà quay lại toàn locker mới tinh chả quen ai cả làm hơi lạc lõng, mà mấy bạn mới này khá là chu đáo hướng dẫn từng cái một cho newbie như mình.
Check code xong lên xong hơi tầm 5p thì bé vào, bước vô xông chung hôn bé xã giao trước đã, bé cũng k vừa mò xuống thằng em rồi ngồi dưới chân mà mút cảm giác quá tê nên thôi ra tắm
Vừa lau mồ hôi vừa đút chôm chôm, làm nhẹ tí bưởi
Phần tắm cũng không có gì lạ vẫn tắm kỹ và thư giãn nhẹ vì mình thích chiến trên giường hơn.
Ra bé sấy tóc thật khô rồi qua bài massa khỏe
Phần chính là màn nuru bé trường miệt mài vs cặp dú hệ cam lai trường miệtmài thêm màn wc là điểm nhấn,
Xong lật người lại sau khi trườn 1 lượt bé cạ bím lên thằng em rồi vào thẳng vấn đề, bé mút lấy mút để, mình thì chuyển sang thế 69. Bé vừa mút mình vừa ăn hàu vừa mò cua bắt ốc, dạo này có vẻ mình hơi lục nghề sau khoảng 10p củng đầu hàng, nằm ăn trái cây ẻm lột sẵn chờ đi tắm ra làm tô mình bò
Bé 65 được cái dáng mình dây, mướt mườn mượt, kỹ năng khỏi bàn rồi số hot dubai mà.
Xong tê quá viết được nhiêu đó thôi có dịp lên cần thơ lại sẽ review bé mới tiếp
Tic: điệp vụ onsen
Tip=tic
Vừa xong cũng 22h vừa hết ca của bé luôn chia buồn mấy ae phòng chờ k book dc

• Like
Điểm cảm xúc: Dan_choi_9x_9 and Lục A Ka

Massage Dubai Cần Thơ

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
90
657
552
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ

• Like
Điểm cảm xúc: XkCantho