Gò Vấp Trở Lại Gặp Bé 16 Người Quen Cũ Tại MASSAGE ADAM

Lượt xem: 1,017

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

phan dinh hung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/21
Chủ đề
3
27
2
0 ₿
Lâu rồi mới lên diễn đàn lại thấy massage Adam hồi kì gặp được bé 16 dễ thương đang có khuyến mãi 30% giá vé .Thế là lấy chiến mã chạy qua để gặp lại bé một lần nữa .

Như thường lệ thì vừa chạy xe vô chỗ gửi xe thì có người tiếp đón một cách vui vẻ và dẫn xe vô cho mình .Xong thì dẫn mình tới quầy lễ tân để chọn vé ,mình thì trong đầu trước đó đã định sẵn sẽ đi vé nuru 69 rồi kkk,xong đến phần chọn KTV thì mình có hỏi là bé 16 có đang rãnh không thì lễ tân kêu mình là bé đang rãnh ạ.Xong mình chọn bé luôn ,rồi ngồi chờ mấy bạn setup phòng thì mình lên thôi .

Khoản đâu 10p thì được dẫn lên phòng ,lên phòng thì mình vô xông hơi trước được một lúc chịu không nổi cũng chạy ra ngoài thì đúng lúc bé 16 bước vô .Vừa gặp bé trong đầu mình nghỉ rằng đây rồi có bé mình dây dễ thương của mình đây rồi .Bé thấy mình thì lấy khăn lau người cho mình ,rồi dẫn mình vô bồn tắm .Như lúc trước mình tranh thủ ngắm nhìn thân hình của bé vẫn là nướt da trắng nỏn nà ,không một tí mực .Bé vẫn tắm rất kĩ như lần trước khiến mình càng ngày càng thích bé hơn kkk ,vừa tắm tui cũng tranh thủ hỏi thử bé còn nhớ mình không ,à thì ra bé còn nhớ mình khiến mình hôm đó vui hết chỗ nói luôn .

Xong thì 2 anh em dẫn nhau lên giường , mấy phần đấm bóp này khá là quen thuộc rồi cũng nói lại cho anh em là bé làm khá có lực và rất đầy đủ bài luôn đấm bóp xong thì mình nằm tranh thủ để ôm ấp bé nhiều hơn .Xong thì mình kêu bé qua bài massage mệt ,thì bé bắt đầu đi lấy tinh dầu thì tranh thủ mình cũng nhìn theo bóng dán của bé .Xong bé quay lại thì lấy tinh dầu tưới lên người rồi bắt đầu dùng cặp ngực trắng của bé xoa đều tinh dầu trên người mình ,cặp bưởi của bé tạo cảm giác phê phê ,mát mát và mền mại .Vẫn như lần trước thì bé kết hợp giữa cặp bưởi của bé với cái lưỡi (mà cái lưỡi này là điểm để lại cho tui nhiều ấn tượng nhất ) .Lưỡi đi tới đâu thì bưởi đi tới đó làm thằng em mình không chịu nổi nữa bắt đầu nhút nhít kkk nên bất khả kháng mình kêu bé cho mình trở người lại .Thì vì người quen cũ nên bé cũng đồng ý nhưng mà bé kêu mình bé sẽ phạt mình .Lúc đó hoang mang lắm chứ không biết hình phạt là gì nhưng thôi kệ kkk.Vừa lật người lại thì bé lại quất cho mình chiêu bánh mì kẹt xúc xích làm thằng nhỏ muốn ngợp thở ,kẹp mà xúc xích không thấy đâu chỉ thấy bánh mì ở ngoài kkk.Rồi bé bắt đầu qua màng 69 mình định tranh thủ khám phá hang động của bé một tí thôi mà nước đã lên láng thế lầy kekeke .Thế là mình húp nhẹ cho bớt nước thôi .Bé cũng không phải dạng vừa gì bé nói bắt đầu màng trừng phạt của bé ,bắt đầu dùng miệng BJ khiến cho mình chịu không nổi và phải phọt ra hết lên mặt bé .Xong xuôi thì nằm ôm bé một chút thì bé cũng dẫn mình đi tắm lại ,rồi cũng phải nói lời tạm bé người iu ko cưới ở đây thôi .

Tổng kết cả buổi
KTV : 16 người quen cũ
V1 : vừa tay 8/10
V2: vẫn là cái vòng eo đó 9/10
V3 : 8/10
V4 : sạch sẽ ,thom tho
Hẹn gặp lại bé người iu không cưới lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Đường tank

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở bên em cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống, Hi vọng sẽ được tiếp đón anh vào những lần tới ạ hihi

boyq1

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/2/22
Chủ đề
0
4
0
0 ₿
mình ko bao giờ đi đc e 16, cứ mỗi lần tới là báo ẻm nghỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.