Tân Phú Trở lại luxury tân phú

Lượt xem: 2,577

Poo

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
6
26
2
0 ₿
Hôm nay có dịp quay lại cơ sở để ủng hộ. Đến nơi thì vẫn như lần trước, được các anh ra tận nơi đón vô, ngồi đợi tầm 5’ thì được lên phòng, phòng rộng và âm thanh ánh sáng đầy đủ hết. Vô xông khoảng 10’ thì bé vô, tướng bé cao như người mẫu và mặt rất xinh luôn nha, 1m75 cho ông nào thích mấy bé cao. Bé thì mới vô ca nên mặc đồ bình thường vô làm luôn, quá là kích thích ^^. Bé lau người cho mình r ngồi tâm sự một chút cho hiểu nhau hơn
Xong thì đến phần tắm, bé tắm kĩ càng cho mình r thì cũng tới màn chào hỏi thằng em, bé chào thằng em thì thằng em mình cũng chào lại, còn mình thì cứ thoải mái khám phá bé thôi, quần nhau 1 hồi thì lên giường để chuyển qua màn tiếp theo
Ms khoẻ thì cũng ok nhưng mà k bằng lần trước. Sau phần ms khoẻ thì cũng tới cái phần lúc nào cũng làm mình quắn quéo, đó là những chiếc lưỡi thần kỳ, đi từ chân lên mông lên lưng, lật người lại r lại đi từ dưới lên, lần nào cũng tê tái với mấy cái lưỡi, xong r vào thế 69 và mình cũng đã out trong sung sướng. Nằm nghỉ 1 xíu thì vào cho bé tắm lại r thay đồ, ngồi tâm sự nhẹ và ra về
Đánh giá:
Bé 779
Face:9,5/10, xinh, 1m75 dáng siêu đẹp nhé ^^
V1: bưởi rất vừa tay
V2: no lipit
V3: trắng mịn