Q.9 Trở lại masteri

Lượt xem: 908

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
42
10
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Chuyện là hôm qua đi nhậu với thằng bạn , nhậu mà kể chuyện gái gú hồi khó chịu trong người , thế là quyết tâm đi về tạt ngang cái masteri gần đó. Gởi xe xong vào làm thủ tục các thứ xong xuôi , coi bài rp mấy bác thấy bé 10 có vẻ ổn mình yêu cầu luôn.
Ra ngồi ghế thư giãn xíu thì được dẫn lên phòng, vào phòng xông hơi bước ra thì em gõ cửa bước vào, với khuôn mặt khá duyên ,cách nói chuyện vui vẽ, biết bắt chuyện và quan tâm khách thật tận tình. Em sở hữu 1 bộ ngực thật đẹp và tròn, mát lạnh kết hợp với vòng eo thật đẹp đầy hấp dẫn .
Em tắm rất chu đáo, cho mình và thằng nhỏ. Massage khỏe em làm đầy đủ bài bản, tay nghề điêu luyện, đấm bóp có lực, vừa đấm bóp vừa nói chuyện với bé khá là vui tạo cảm giác rất gần gũi.
Massage thái: em thoa sữa trườn bò trước ra sau, ngực em trườn tới đâu là sướng tới đó, thấm nhất là chiêu bánh mỳ kẹp xúc xích của em. Đến phần công chuyện em mút ti, đá bi, lau cột các kiểu, liếm láp đã đời rồi Bj, lút cán luôn, mình lắm gồng dữ lắm cũng chỉ chịu đựng được hơn 10 phút thì out trong tư thế 69 đầy cảm xúc , nằm nc với em xíu nữa, thì vệ sinh tắm rửa lại và đi về
Đôi chút về bé:
Face : 8/10 duyên, dễ thương, thái độ vui vẻ.
V1: nõn nà, bú rất đã
V2: tạm ổn
V3: căng tròn
V4 : ngon ngọt đến từng giọt
Kết thúc buổi tối khá hài lòngvà mãn nguyện

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
coi chừng đánh ghen =))

Massage Masteri 79

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/7/20
Chủ đề
31
122
43
0 ₿
Masteri 79 xin cám ơn quý khách đã ghé thăm cơ sở và có lời khen dành cho bé ạ ! Rất hân hạnh được phục vụ quý khách !

Mỏ than

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
13/9/22
Chủ đề
7
74
35
0 ₿
bé này hình như số hot hay sao đi mấy lần chư book được