Q.1 Trở lại phố cũ

Lượt xem: 620

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
80
45
0 ₿
Công tác bên Tân Phú cứ xong lại ăn nhậu rồi massage mà đâu đâu vẫn cảm giác nhớ nhớ mấy bé dubai q1 nhiều hơn, phần vào cảm giác được tâm sự nói chuyện với mấy bé thoải mái hơn, phần cũng quen với cảm giác trải nghiệm mỗi bé mỗi một bài nên luôn đổi khẩu vị nhiều. Sau bao ngày vật vả nay được chuyến xe đi về cty họp sẵn tiện tạt qua dubai thăm đại 1 bé rồi vào họp cũng kịp, vị trí họp cách tầm 5ph chạy xe.

Vừa bước vào được ngay chú bv dễ thương chào hỏi liền, chú bảo lâu con không ghé nghe mà thân thương sao , gửi chú ly cafe rồi bước lên ngồi chọn ipad. Một số hình ảnh quen thuộc cùng một số hình ảnh mới mới mà thôi vẫn cảm giác thích gì đó cũ cũ tui chọn bé 07 đã từng gặp . Chốt vé thư tip xong thanh toán lên phòng. Vào xông hơi cũng cảm thấy không thay đổi nhiều , tầm 5ph bé vào. Chào hỏi cho phải phép là phụ còn cái nhín là sa vào nhau ôm ấp như vợ vừa gặp chồng đi công tác lâu ngày về. Gặp em cũng vài lần nên cảm giác rất là thân thương hơn , ôm em hôn em nó sao ngọt ngào tình cảm thế không biết.

Màn tắm chung cùng em vẫn cảm giác đó , em gội đầu vừa nói chuyện làm tui cứ thấy thoải mái dần dần, em đưa tui nằm ra bắt đầu áp tấm thân nhỏ bé lên cơ thể tui, trao tui nụ hôn nhẹ nhàng rồi từ từ vuốt ve sau đó em trườn xuống ngắm nghía thằng em lâu ngày chưa được gặp em, rồi lại mút một hồi em tiếp tục trườn khắp xung quanh để cặp ngực em được cọ cạ khắp người tui. Em tiếp tục tấn công thằng nhóc lần 2 và lần này với những cảm giác như bức bí lâu ngày tui được bắn trong cái sung sướng.

Màn 2: tranh thủ đang hứng em và tui lên giường tiếp tục luôn , lần này tui ôm hôn em, bú mút vú em nó đã đã rồi sờ cô bé em một lúc thấy nước bắt đầu ri rả tui đang cố tập trung cho thằng nhóc lên lại mà không nổi, em đè tui nằm ra bắt đầu đến em, em trườn thái cạ nuru phải gọi là phê nha, và lần này em làm khá là lâu kéo cảm giác hưng phấn lên và thằng nhóc nó mới chịu bắt đầu trồi dậy, em xoay lại để trường xuống chân thì tui kéo em qua húp luôn , lần này máu quá húp mà nó đã làm sao . Đến khi nhóc nó cứng lên thì tui cũng cho khai hỏa luôn không muốn kềm nén nữa. Đã phê cho phê tói nóc. Tui như được xã hết tinh túy giờ còn cái cảm giác nằm thả người để em lại xoa bóp , rồi líu lo tâm sự với tui đủ thứ, nằm thì nằm tay vẫn vuốt ve em như một con mèo ngoan bên mình . Đã đến giờ cũng ra tắm lại rồi em chỉnh lại quần áo hôn cái hôn lần cuối lấy tinh thần đi họp. Sắp tới phải xa em một thời gian hay gần bên em là do buổi họp này đây.

Trước khi đi không quên tô bò kho được mời ngon số dách . Tổng thiệt hại 2 củ rưởi cho tất cả. quá là êm .

gấu 2 lưng

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
19/4/23
Chủ đề
16
45
44
0 ₿
khu bác thì chỉ cf xã lũ rồi gom máu làm phát về q1 cho sướng bác

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá