Euro 2024 Q.1 Trở lại Tân Định sau hơn 1 năm cùng bé 79

Lượt xem: 330

ManBil

Binh Nhất
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
4
61
9
0 ₿
Nhờ Italia thắng 2-1 và mod @Dory tạo điều kiện, mình đã may mắn có dịp quay lại Tân Định sau hơn 1 năm chưa gặp lại. Đây vẫn là một trong các cơ sở mình thích nhất vì không khí ấm cúng và cơ sở vật chất mới, trang trí đẹp.

Đến nơi, trình code cho các bạn lễ tân thì mình nhanh chóng được dẫn lên phòng mà mình thích nhất ở cơ sở. Cảm giác vào là nghe nhạc kiểu nhạc thiền, tịnh tâm, hợp không khí ở đây nha. Mình cũng nhanh chóng vào xông ướt, phải nói xông ở đây nóng thật, đứng trong tầm 5 phút cảm giác sắp bị hấp chín vậy :cuteonion58: nóng quá mình bước ra thì thấy bé 79 đã ngồi sẵn trên giường, cầm khăn sẵn lau cho mình.

Ấn tượng đầu tiên với bé là bé cao nha, ngang mình (do bé đi đôi guốc cao), nhưng bỏ guốc ra thì vẫn thua mình một khúc nha hehe. Bé trẻ và xinh hơn mình đã nghĩ (chắc do thấy anh em đồn thần dâm nên tưởng bé cũng lão luyện rồi), hỏi mới biết gen Z mới hơn đôi mươi chút. Bé lau người rồi chủ động ngồi vào lòng mình để mình ôm và cởi bở xiêm y cho em, phải nói ngực bé lớn và đẹp nha (bé nói gần 100), cũng dê nhau chút rồi cùng đi tắm.

Bé tắm khá là sạch sẽ, điểm cộng nha, cũng tranh thủ nghịch mình nhiều. Bé trườn rồi liếm các kiểu trong bồn với phong thái nhẹ nhàng trêu ngươi nhưng cũng khá đam mê nha. Một hồi nghịch ngợm xong, cũng được tiếp chiêu thức WC và BJ từ đằng sau của bé, được một chút rồi bé luồn ra trước khi mình vẫn đứng. Đứng mỏi rồi cũng ngồi xuống, bé dâm nha, lấy tay mình đưa vào em bé của em, nói anh quậy em đi kk, được bé BJ cho không kìm được nên cũng ra shot đầu tiên trong miệng bé.

Ra giường, bé đấm bóp cho mình, đấm bóp khá tốt nha, có lực, do bé từng và làm spa, 2 anh em cũng tranh thủ nói chuyện vui vẻ. Massage xong cũng vào đoạn nuru trườn bò. Phải nói bé trườn khá nhiều, cộng với V1 bé to nên khá pê. Anh em thấy mấy đứa con nít nhún thú nhún chưa, có đoạn bé nhún mình vài 2-3 phút như vậy đó, mình bị em đè ra cưỡi kk. Sau đó bé tiếp tục WC, BJ từ đằng sau rồi dần vào thế 69, được một lúc rồi cũng ra trong sung sướng. Bé tắm cho mình, 2 anh em tiếp tục nói chuyện chút ít trước khi mình xuống, đá tô mì bò trứng khá ngon rồi đứng dậy đi về, kết thúc buổi về thăm Tân Định trải nghiệm tốt. Sẽ quay lại cơ sở thời gian ngắn sắp tới.

Đánh giá bé 79:
V1 to, đẹp.
V2 bé rất thon nha, cảm giác rất rất ít hoặc không có mỡ.
V3 to, chắc cũng 90.
V4 không khám phá kỹ.

Có cơ hội sẽ quay lại thăm em. Chúc em sức khoẻ và bình an nhé.

Klq lắm mà bài dự đoán Euro gần nhất Ba Lan - Hà Lan trúng giải thì bác Mod @Dory bảo nợ code nên huỷ kết quả :cuteonion58: hic code Tân Định này vừa nhận tối chủ nhật thì đêm chủ nhật trận đấu diễn ra rồi nên chưa đi được ngay đó ạ. Không biết có được hồi lại không :<

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246
2,270
1,684
0 ₿
Gặp thần dâm DB Tân Định là sướng rồi. Chúc mừng bro bị thần dâm hấp diêm haha

Massage Dubai Tân Định

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
118
907
397
0 ₿
Dạ DuBai Tân Định xin chân thành cám ơn anh vì đã dành thời gian ghé thăm và cho tụi em những trải nghiệm tuyệt vời . Mong trong tương lai vẫn được anh chọn là nơi đặt niềm tin và dành thời gian ghé thăm ạ . Chúc anh có một ngày tràn đầy năng lượng và ấm áp ạ