Q.7 trở lại thời đi học với bé 52 vibe tình đầu

Lượt xem: 979

bang chủ cái bang

Binh Nhất
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
4
47
19
0 ₿
quanh q7 bữa nay đi dạo dạo thì thấy windy bữa nay hot nha lại thêm vé chạm đáy nữa công nhận cơ sở này bữa nay chịu chơi phết , nhắn cho cơ sở book cái lịch với xem coi còn bé nào , tính ra thấy con bé 52 nhìn xinh kiểu tình đầu hồi đi học á mà mấy bữa nay ít thấy mấy ông nhắc ghê nhìn ưng con mắt là phải book liền tay , may mà book trước chứ không qua chờ chắc lâu à kkk mà windy mình ưng nhất vẫn là dịch vụ , chăm sóc tận tình mà thân thiện nữa

qua tới thì ngồi chờ phòng xíu là được lên rồi nay mình book gói luxury 2shot chơi lớn coi thăng hoa hay sụp hầm kkk , mà tất nhiên nếu sụp hầm thì chẳng có bài này rồi nên các bác chắc đoán được cái kết rồi , lên tới phòng ngồi xíu là bé vô tới nơi liền , bé bước vô tới thì mình ưng , rất ưng vì cái vibe trở về thời thanh xuân vẫn trên người em mà ta nói nhá trắng , mặt xinh dáng em nhẹ nhàng thướt tha , nhìn cũng cao người mình dây đáng iu quá chừng

ngồi nói chuyện làm quen xong thì tất nhiên phải đi tắm kkk , nhìn em lột từng mảnh vải mà thằng em mình muốn nhào tới ăn thịt bé rồi , nhìn biểu cảm mình chắc vồ vập quá nên khúc này tự nhiên bé ngại ngại đáng yêu ghê , qua phần tắm thì bé ôm ấp rồi tắm rửa kì cọ rất nhiệt tình không bỏ qua 1 ngóc ngách nào luôn:8onion38::8onion38: kì cọ sạch sẽ xong là bé thưởng cho mình màn đi lưỡi rồi trườn v1 nhẹ nhàng liền , vừa được em đi lưỡi vừa nghe em rên nhẹ nhẹ là vô đúng mood liền nằm ườn ra bồn rồi để cho bé tự do hoành hành , bé liếm nhẹ thằng em mình , hun hít đá lưỡi rồi xoắn nhẹ lấy thằng em ta nói cảm giác như lên 9 tầng mây thật nha

xong shot đầu bé có súc miệng sạch sẽ tắm qua rồi lên massage khỏe cho mình , thề đi massage ưng nhất mấy bé sạch sẽ như này thôi đỡ lo nghĩ haha , các bài khỏe bé làm tốt , đủ lực đủ bài , nhất là cổ vai gáy quá êm luôn

lấy lại sức mình ôm bé cho bé nằm nghỉ xíu rồi bé lại chủ động lên kích thích cho mình bằng màn chườn ngực rồi mút tay mút tới luôn chân , khúc này là thằng em rục rịch ngóc đầu dậy rồi đó , thằng em mới lên được xíu cái là em bay vào mút liền trời ơi khuôn mặt ngây thơ mà dăm quá trời , nhìn em bú mút nhiệt tình này kia lại ngó mặt đầy đam mê của em nhìn em mình lại được trở về thời xưa ngày tán 2,3 em chung lớp kkk mà mấy em hồi đó không điêu luyện như bây giờ

em cứ bj miệt mài đều theo nhịp rồi hết thân đến đầu rồi lại xuống 2 hòn bi ta nói nó sướng , để thăng hoa hơn thì phải vào thế 69 rồi , v4 em ngọt nhiều nước quá chừng , đụng xíu là nước tuôn ào ạt kkk rồi 2 anh em cũng leo tới đỉnh , xong 2 đứa vệ sinh lại rồi nằm ôm nhau thở miếng trước khi ra về

vì em dáng kiểu mình dây nên v1 chỉ vừa tay thôi không quá to , v2 eo bé khá thon à như người mẫu , v3 lại to nha tròn đều , đúng là không được ngực cũng được mông , đét cái bé á nghe sướng cả người kkk , v4 siêu nhiều nước

tic 599
tip 1tr2

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
247
2,303