Q.7 Trở lại Tiffany vào chiều nắng đẹp

Lượt xem: 3,198

Dudương

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
21/12/21
Chủ đề
11
194
101
0 ₿
Nhân buổi chiều hiếm hoi không mưa, mình trốn làm thả hồn trôi dạt về lại Tiffany để chữa cái lưng đau mỏi vì ngồi văn phòng 8h/ngày. Đến nơi thì hình như nhân viên đã thay mới hết, ngay cả locker cũng mới, có em trai giữ xe là cũ xì mà dễ thương. Mình chọn vip 400k và lên phòng random chờ đợi. Khoảng 10p thì bé vào, nhìn vẻ rụt rè đã đoán được bé mới vào nghề. Hỏi ngay thì biết bé tên Trân, mới làm ms được 4 ngày và mới 18t thôi. Mặt dù face không xinh nhưng được giọng nói nhẹ nhàng dễ chịu. Bé ms khỏe ổn mặc dù mới học, các đường ấn nhẹ nhưng đúng chỗ mỏi, hợp với gu của mình. Đến phần ms mệt thì chỉ HJ thôi, BJ nhẹ tí nhưng do massage khỏe ổn nên mình khá phê, dễ ra hơn mọi lần mình đi ms.
Đánh giá nhanh:
Face không đánh giá, được cái dễ thương, nhút nhát nhưng cũng biết cách bắt chuyện.
V1: 9đ
V2: 8đ
V3, V4: không check do đang phê.
Total: tic 400, tip 500.
Tiffany là nơi đáng quay lại khi mệt mỏi, gợi ý cho các bác thích BJ thiên về ms mệt nên đi bé Nhi làm khá ok vấn đề này, ms khỏe cũng tương đối ổn. Bác nào biết bé nào Face xinh bên này chỉ giáo lại mình với nha kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: Iris2411