Tân Bình trở lại với bé 15

Lượt xem: 3,880

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
lần trước có ghé qua đây tui khá là thích nên dịp lễ này cũng mon men rủ lũ bạn ghé lần 2 , thích cái không gian nhẹ nhàng ở đây, nhất là vụ xông hơi chung kkk . Cũng lặp lại y chang toàn bộ quá trình như cũ , vô mua vé check code này nọ xong, mình yêu cầu lại bé 11 mà nghe báo bé xin off đi chơi lễ rồi.. rầu lun, thế thì random tip chứ bít sao đây ..
Sau màn tắm rửa, xông hơi rồi đợi tầm 10p thì được dẫn lên phòng. Nằm bấm dt 5p thì 1 bé xinh xắn, mình dây đi vào. Bé mang SBD 15
Mới vô chưa bắt được nhịp nên cũng khá ít nói. Mình nằm hưởng thụ cho bé mát xa khỏe thôi. Phần này bé làm rất kĩ. Từ tốn, bài bản không hề vội vàng. Mát xa 1 hồi bắt đầu nói chuyện hợp gu thì nói cực kì nhiều luôn. Nói chung rất hòa đồng hehe.
xong thì em bắt đầu hôn nhẹ lên cổ tui, tui ôm lấy bé, kéo vào người, vuốt ve bờ mông em, cái làn da mát mịn của em , bé bắt đầu thả kiến đi lưỡi lick ti tui, rồi bé thư giản bj luôn, em bj nhẹ nhàng từ tốn , out trong sung sướng
Kết thúc 1 buổi tối sảng khoái: Tic 290k tip 500k hài lòng và vui vẻ !

• Like
Điểm cảm xúc: emhamvui

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
chủ thớp cho xin info body bé ko B04 2 bài rồi bài nào cũng ko thấy diễn tả khó cho anh em tìm gu quá

OperationCwal

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
18
55
24
0 ₿
hihi xin lỗi mod tui ko giỏi về chấm điểm ngoại hình nên cũng ko bít chấm thế nào

Canhsatgiaothong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/2/17
Chủ đề
1
32
11
30
0 ₿
Không liên quan nhưng em Trúc cherry còn làm ở Đệ Nhất ko mấy bác, quên số em nó cmnr

Chau cho

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
13/3/19
Chủ đề
0
9
1
33
Tp hcm
0 ₿
Cho mình hỏi E 39 còn làm ở Đệ Nhất ko maấy bác . Bác nào biết cho hay