World Cup Trở lại Windy lần 2

Lượt xem: 650

angle

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
13/1/21
Chủ đề
5
163
20
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau chầu nhậu sớm cùng tg bạn. Định ghé dubai bình tân cho gần. Mà lần trc có hứa sẽ trở lại windy nên quyết định đi xa 1 xíu. Lo chạy mà quên gọi trước cho cơ sở để book số. Đến nơi trình code rồi hỏi bé 88 có ko. Loker bảo bé mới vô phòng rồi a đợi lâu đó. Thời gian có hạn nên xem ipad và lần trước đã thưởng thức Cam. Hôm nay chọn Bưởi vậy. Lấy 89 cho a nha. Bạn mình thì chọn 99. Ra ghế ngồi ún 1 ngụm trà thì phòng cũng chuẩn bị xong. Lên chiến nào. Vào xông hơi tầm 10p. Bước ra thì bé đã đợi sẵn với váy đen và Bra đen ko thể nào che đi cặp ngực đồ sộ của bé. Thích rồi nha. Lau mình ngồi tâm sự xíu bé đi lại thử nước bé khom người xuống cái quần lọt khe màu đỏ bé xíu chỉ để tôn lên cặp mông chà bá của bé. Ôi tg em đã chào cờ từ lúc nào. Bé nhẹ nhàng lại bảo mình đi tắm nha a. Bé xoay người lại định cởi Bra ra . Mình chợt khoan . E giật mình j vậy a. Mình tiến lại sau lưng em thì thầm vào tai để a làm cho.haha. vừa rớt đc cái áo ra khỏi người bé là mình cũng tranh thủ chụp cặp ngực đó mà xoa. Ôi nó to có đều ko đc căng nha. Tắm rửa này xong bé bắt đầu la liếm trong tư thế chổng mông nhìn là mún doggy liền. Chuyển lên giường maxa khỏe. Bé đấm tốt nha. Đầy đủ bài đúng mình thích. Tới màn chà thái có lẽ bé đổ dầu nhìu nên giảm bớt sự ma sát nên bớt cảm nhận hơn. Lật ngược lại thì cũng tới lúc bé triển hết kĩ năng. Đá bi lau cột. Kẹp xúc xích. Và cuối cùng là màn 69 bj lút cán. Đến lúc bắn bé mới nhả ra.1p30 thì mình đã đầu hàng rồi.Nằm nghỉ ngơi xem bé đứng tắm ta nói nó đã con mắt.

V1. Bưởi nhưng ko tròn
V2.có lipit
V3. Căng tròn.
V4. Cắt tỉa gọn gàng.mịn màng
Tic. Free
Tip.Mặt bằng chung
Loker.nhiệt tình vui vẻ. 100k
Cảm ơn cơ sơ. Diễn đàn và Mod đã tài trợ chương trình này
Đang đơi cuối tuần có Code Hoa mai sẽ đi trải nghiệm 2 shot

• Like
Điểm cảm xúc: highlatency

L.O.X