Trở Về Cùng Massage Tokyo Quận 10 Để Ta Thấy Niềm Sung Sướng

Lượt xem: 1,829

Văn Hậu

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
31/10/19
Chủ đề
8
21
22
34
0 ₿
Vừa về đến sài gòn yêu dấu sau một chuyến công tác đầy mệt mỏi, điểm đến chắc chắn không thể bỏ qua ngay lúc này chính là Massage Tokyo quận 10 để tận hưởng ngay một vé thư giãn thần tiên.
Sau khi hoàn thành xong thủ tục mua vé, mình tìm ngay đến phòng xông hơi để có được khoảnh khắc yên bình và thư giãn. Hơi nước chậm rãi đưa cơn mệt mỏi ra khỏi người hòa cùng dòng mồ hôi cuốn trôi những bụi bặm của cả một chặn đường dài đã qua. Rồi sau một lúc tận hưởng sự riêng tư bên hơi nước nóng, thì không khi đã thay đổi hoàn toàn khi bé xuất hiện. Với một dáng người vô cùng nóng bóng, gương mặt có nét xinh và dịu dàng như một hot girl chính hiệu, đã khiến mình ngất ngây trong lòng. Sau một màn chào hỏi vô cùng lể phép bé đã đưa mình đến với màn tắm mà nơi đây chỉ có hai ta, cùng nhau tận hưởng niềm vui tuyệt vời này.
Rồi cả hai cùng ngâm mình trong làn nước ấm áp và được bé chăm sóc một cách nhẹ nhàn và tình cảm. Đôi tay mềm mại lướt quanh khắp người cùng với đó là màn cạ bưởi vào người tạo một cảm giác sướng rần rần khắp người. Xong phần cạ, bé tiếp tục tiến đến thằng em và bắt đầu BJ chậm rãi khiến thằng anh này không kịp phản ứng thì đã phọt ngay từ vòng gửi xe với những kỹ năng BJ quá đỉnh của bé. Rồi màn tắm cũng xong để còn tiếp tục cùng nhau sung sướng với màn Massage Nuru cực đỉnh.
Trước khi thực hiện phần Nuru, bé thoa nhẹ lên người một lớp gel giúp tạo cảm giác cũng như độ trơn cần thiết và rồi hơi ấm từ cơ thể bé được mình cảm nhận rõ từng chút một. Bé đang năm lên lưng mình và bắt đầu trườn nhẹ nhàn khắp vùng lưng rồi ra toàn thân, cùng với đó bé còn cạ nhẹ cặp bưởi to và ấm áp lên người mình rồi rà nhẹ khắp người tạo một cảm giác sướng khó tả được. Kết thúc xong phần lưng, bé tiếp tục di chuyển sang ngực mình và khoảnh khắc tuyệt đẹp như khắc xâu vào tâm trí, cặp bưởi to và hồng hào đang phô bày trước mặt mình và từ từ ép chặc vào ngực mình mà di chuyển dài xuống thằng em. Đến đây, bé nhẹ nhàn dùng bưởi xoa nhẹ thằng em và rồi là phần đỉnh cao nhất, bé thi triển tuyệt kỹ BJ đã thất truyền kết hợp với tư thế 69 không thể nào hấp dẫn hơn. V4 gọn gàn sạch sẽ của bé được mình chăm sóc kỹ đến từng chút một còn bé vẫn đang miệt mài BJ để thằng em đạt được đỉnh thế là đành xả đạn trong sự sung sướng và phê pha vô bờ bến. Kết thúc một vé Massage tại Tokyo Q10 lúc nào cũng để lại những ấn tượng xâu sắc và khó quên.