Q.5 Trở về đê mê lần 2 với bé 65 _ code event bóng đá

Lượt xem: 398

Manhho30

Binh Nhất
Bé Thích Massage
30/4/21
Chủ đề
4
62
9
0 ₿
Chào các bác, Buồn buồn ngồi lướt diễn đàn thấy bác @Dory đăng event bóng đá, tánh ko ghiền bóng đá ngoại, nghĩ đoán cho vui và cũng ko quên chọn tiếp bigbang, ai mà ngờ lại trúng code. Thế là setup ngày 11 đi liền tới cơ sở lần 2. Về csvc ở bigbang thì khỏi bàn ,oke nhé.
Vẫn như lần đầu tiếp tục chọn lại bé 65 để ôn kỷ niệm.
Sau khi lên phòng, qua màn xông ướt thì bé cũng vào, chưa kịp hỏi bé có nhận ra mình ko thì bé đã hỏi mình trước kaka. Có lưu lại ấn tượng.
Đánh giá về bé, em xin cho điểm 9; vì ko ai hoàn hảo cả, 1d còn lại dành cho các bác sau trải nghiệm. Các vòng đều oke.
Bỏ qua màn tắm táp (bé chăm rất kỹ,hơn cả mẹ tắm còn, tranh thủ mân mê vòng 1 mê chết được)
Bỏ tiếp màn mass khỏe (điểm 10 cho kỹ thuật của bé). Đến màn mass mệt, ôi kí ức tràn về, từng động tác em đi ti và lưỡi tới đâu nó tê nó phê tới đó. Cũng ko quên khám phá các vòng của em nhất là V4, nuóc bao đủ và đầy ahihi.
Tới chiêu cuối cùng tầm 20p em cũng phải out đầu hàng trong sung sướng cùng em. Nhìn đồng hồ thấy còn sớm, dự định bỏ nhỏ với bé úp vé lên làm trận 2 (còn đang mê mân với bé chưa muốn về), đùng cái sếp cơ quan ring ring về làm gấp, tụt cảm xúc ghê gớm. Thôi thì phải đành cho em tắm táp lại sạch sẽ đi về, hẹn em lần gần nhất làm 2 tăng.
Tổng thiêtt hại:
Tick = code onsen event của bác @Dory
Tip= vé và bonus bé thêm 100k cho sự ân cần.
Lời cuối, thank ad sẽ tạo sân chơi lành mạnh cho anh em chúng ta

Massage Big Bang

Thiếu Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
7/10/22
Chủ đề
20
803
254
0 ₿
Cám ơn Anh đã ghé cơ sở ủng hộ và rv cho bé ạ. Hân hạnh được đón tiếp A lần sau :cuteonion6: