Q.2 trở về no1 và bé 22

Lượt xem: 825

Sướng Là Đến

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
30/12/20
Chủ đề
22
83
22
0 ₿
Đang sung sung, sẵn có đạn dược vừa được tiếp tế, la cà ra q2 đi number one đổi gió, trình code lấy vé rồi lên phòng xông hơi, ngồi tầm 10p thì bé cũng vào, nhìn body bé rất hấp dẫn, mặt tươi chào hỏi dịu dàng, nắm tay ngồi ôm ấp chuyện trò làm quen tí thì bé nói bé số 22, cách nói chuyện của bé có vẻ hợp với mình, biết bắt chuyện . Mình khám phá các vòng của bé thấy khá hài lòng, bé mở nước rồi mình vào tắm, bé tắm cho mình thì tay mình khám phá và ôm bé hun hít làm tình các kiểu , rồi bé giúp mình out cái đầu với kỹ thuật kèn sáo của mình
Về cơ bản thì phần mát xa khỏe bé làm rất ổn, xoa bóp ,túi thảo dược đá nóng đầy đủ
phần mát xa mệt thì cũng rất tốt, bé trườn bò khắp người mình, mình thả lỏng người để tận hưởng những cảm giác thư giãn, xoay người lại mình đưa tay lướt nhẹ lên cái ti hồng cảu bé rùi cúi người ăn vú sữa xơ xơ trước xuống phần v4 của bé và liếm luôn cặp đùi của bé làm thằng nhỏ mình căng cứng , bé bắt đầu dùng miệng chăm sóc thằng nhỏ kỹ càng , mình xoay v4 bé lại để chăm sóc cho nhau 1 lúc thì mình cũng lên đỉnh lần 2
đánh giá tổng quát thì bé 8đ, phòng ốc sạch sẽ thơm tho, dịch vụ tốt và giá vé đang giảm nên khá ổn
Vé: 1200k giảm còn 720k
Tip: 1200k

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,007
2,900
0 ₿
itachi
phải bé này tóc vàng vs có cái tha thu đôi cánh gần xương quai xanh không bác =))

• Like
Điểm cảm xúc: Sướng Là Đến