Q.1 - Trở về tuổi 18 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trở về tuổi 18

Lượt xem: 741

megumi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
2
32
24
0 ₿
Tuổi 18, cái tuổi bao nhiêu đều "mới mẻ" đối với tui. Khi ấy muốn nhậu thì "nào đủ tuổi đi rồi nhậu" mấy ông anh cứ bàn chuyện gái gú ngay cái lúc tui mới lớn lại muốn tim hiểu thì chỉ câu đó, rồi đến khi đủ thì từng va chạm từ lần đầu đi massage mặc nguyên bồ đồ vào phòng xông hơi đến lúc chị thưa giản cho em thì muốn thụt luôn cây hàng. May được chị tận tâm dìu dắt rồi tui vào con đường mê massage. Trong những lần đi đa phần tui may mắn gặp những bạn bình ổn, kỹ thuật, cách nói chuyện theo phần nuôn chiều khách. Nhưng lần này tui đi bên dubai luxury thì gặp một bé rất ngược, ngược như thế này.
Tui đặt phòng , lựa số rồi đến với tâm trạng lần đầu gặp số 118, trong đầu có gì đó quen quen với 2 luồn tư tưởng. Quen do số như hotline, quen do số 18 như em chưa 18 mà tui đã từng coi. Thôi cũng đến nơi, để xe cho chú bảo vệ chay xuống hầm , tui lên báo danh.
Dạ có phòng rồi em mới anh lên. Nghe xong cứ như sắp lên đài hành quyết thấy hồi hộp và càng hồi hộp lại phải kềm không muốn hỏi thăm vì lúc này hỏi chắc cà lăm mất. Vào phòng tui thay đồ ngồi xông hơi được tý em vào, lúc này nhìn em thấy cũng bớt lo lắng rồi, ngoại hình em ưa nhìn đến lúc ra nhìn mặt em cũng dễ thương, nhìn em non non thế nào như bé trong phim em chưa 18 vậy. Đến lúc nói chuyện với em tui cảm nhận em có tý cái gọi là bướn, tự nhiên lúc này không có kểu em phải doàn xem tui đang như thế nào để tiếp chuyện mà ngược lại em lại nói chuyện theo hướng theo em, tui cũng theo theo. Khá thú vị cho cái tuổi mới lơn kéo theo những câu chuyện nghe mà vui vui.
Vao tắm em cũng được mấy đàn chị hướng dẫn nên tắm gội rồi mới thư giản trong bồn một phát. Lúc nói chuyện tui cũng nghỉ mình sụp do thấy em hem có biết vuốt ve tương tác, nhưng đến khi em trút bỏ tấm áo ra bước vào bồn em bắt đầu một con người khác. em tương tác vuốt ve một cách rất tự nhiên, tui cũng nhẹ nhàng ôm ấp em vuốt bờ mông em rồi đến tấm lưng em sau đó ôm siết em vào cảm nhận hơi ấm của em, em mà về với tui chắc tui cột dính em vào suốt chứ sao bỏ được đây trùi.
Trên giường tui như gục ngã với cảm giác bên em với cái sự tự nhiên của em, kêu đau đâu em lại vôi vội đấm đấm xoa xoa thấy tếu tếu, rồi thôi qua phần thư giản đi xem nào. Em đổ đầu đưa nguyên cặp ngực trườn lên cứ im lặng mà em làm như một cảm xúc thật, em trườn từ trên xuống dưới như muốn truyền hơi ấm nhè nhẹ qua cho tui cho đến khi tui nằm ngữa lại chiêm ngưỡng cơ thể non tơ của em lại làm rần rần máu nóng lên , em vừa trường vừa cạ cô bé trong khi tui phối hợp xoa bóp cặp ngực mềm mai của em, em khẽ xoay lại từ từ đưa con hàu về phía tui để tui thoải mái chấm chấm, chùn chụt nó đã cực kỳ, cảm giác tê tê rồi em chóm chóm kích thích nước nôi đâu mà quá trời quá đất , em tăng tốc bj lên thằng nhóc cao trào chịu hết nổi bắt đầu bắn luôn tung tóe. Tê tái con gà mái. Nằm nghỉ tán dóc với em hồi rồi em tắm rửa lại đưa tui xuống về trong lòng tui lại thấy nhớ nhớ em.
Một cảm giác như quay lại thơi gian với nhưng lúc cần phải chinh phục một cô bé tui yêu.
Vẫn giữ phong cách cào bắng, tic = tip 1200k thôi. sẽ và sẽ quay lại gặp em .

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,130
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh luôn tin yêu và dành thời gian đến thăm bé cưng 118 ạ...Hân hạnh được phục vụ huynh trong những lần ghé thăm sắp tới ạ... Chúc huynh thật nhiều sức khỏe ạ:2onion35::2onion35: