Bình Tân trở về tuổi thơ bú bình cùng 01 Bình Tân

Lượt xem: 637

Tiktoker

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
22
54
59
0 ₿
đang nhậu nghe thằng em bảo vừa đi bên Dubai có con bé 01 ngực đã lắm, thế là phi ngay đến để xác minh xem thế nào, gì chứ ngực to là không bỏ qua được , vừa chạy vừa nghỉ cái cảm giác được bánh mỳ kẹp xúc xích thì nó muốn bắn luôn rồi.
Vừa chạy đến đá chống phát là có ngay loker lại chào mời lên ngay. Mua vé onsen cho máu .
Đánh giá đầu cơ sở khang trang, sạch sẽ, phòng xông khá là đã. ngồi mới chưa 5ph người mồ hôi tuôn ào ào rồi. thấy tỉnh người hẳn ra, vừa bức ra phòng thì người như chuột lột, em thấy vậy lấy nguyên cái khăn lại trùm luôn , giống như lúc nhỏ đi tắm mưa về về được trùm vậy đó, rồi sau đó thì no đòn, em lau lau người lúc này thì tui thấy cái cần thấy , chẹp chẹp đã đã à.
Lau xong lại ngồi ghế em tắt máy lạnh nảy giờ thành ra bước ra không bị cảm giác hơi lạnh phà vào . ưng bụng rồi . nghỉ tý vào tắm. Em bảo để em tắm với anh cho anh sướng sướng nha, nghe mà nó mát lòng sao ấy. ấy mà tắm cũng kỹ phết, chà xà bông khắp chỗ, chà đến đâu xối nước đến đó liền nước ấm ấm đã, chưa tính em lấy ngực ịn ịn làm không kiềm chế được quay qua bóp bóp, nắn nắn, xoa xoa, bú bình ngay và liền
Lên giường bắt đầu em đấm bóp , bẻ khớp hồi , thấy nhẹ người , chỉ muốn nằm ngủ luôn , vậy mà giật mình thấy trên lưng bắt đầu lạnh lạnh, rồi cảm giác được cái hơi ấm nó tràn lên , tự nhiên nổi da gà hết à, tính kêu em tắt máy lạnh trùm mêm chứ, nhưng từ từ thì ấm dần hơn khi em trườn lên rồi hôn nhẹ lên tai, tui thấy như 9 tầng mây vậy. tay em vuốt ve, lòng xuống dưới chăm sóc nhóc, người tui muốn run lên vội quay lại ôm lấy em , trui cái mùi hương con gái nó sướng sao ầy, xong một mình ôm 2 bình sữa mà mút say sưa, em nhẹ nhẹ vuốt ve để tui có thể tận hưởng cảm giác khoái lạc này, sau một hồi đã thèm em bắt đầu đi lưỡi khá sâu xuống rồi tấn xuống đá bi các kiểu và rơi vào ngày thế bánh mỳ kẹp xúc xích làm tui tê tái quá bắn không kịp kiểm soạt dính lên ngực em, ui nhìn mà muốn được bắn nhiều hơn, nhưng bia rựu hại qua, chỉ cho ra được ít a.
Tui bắt đầu nằm mà tận hưởng cảm giác lênh đênh khi em quay lại bóp đầu bóp tay cho tui, một hồi rồi dẫn tui ra bồn tắm tại.
Một số rất đáng để gặp và không quên tip em một cách hài lòng nhưng không phá giá anh em.
Thiệt hại:
Tic 800k còn 700k (code camapro)
Tip: bằng vé bonus thêm vì nhiệt tình

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897