Q.1 Trời mưa lại gặp em lại nóng

Lượt xem: 664

Bazoka

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
1/8/19
Chủ đề
19
89
60
26
0 ₿
Trưa đầu tuần vừa nhận đơn giao lô hàng xuống đồng nike, hí hửng leo lên xe ngồi cho mát mà bác tài báo tin zui máy lạnh đang trục trặc lúc lạnh lúc không , rồi rồi ngồi mà phải hưởng gió trời chưa được nhiêu trời lại mưa từng cơn, đến nơi giao lại hết vừa quay đầu lại tiếp tục ăn tiếp cây mưa vừa về đến cty thấy không ổn xin sếp cho về sớm.

Trên đường về thấy bức bối gặp mưa lất phất bèn ghé vào dubai xã lũ . Vẫn thói quen gọi vài số quen nhưng không có duyên 2 bé đến bé thứ 3 số 66 lại okla bé vừa xong anh ơi. Thôi để bé ăn uống tý rồi anh lên nhé , anh tranh thủ mần tô mỳ luôn hihi. Xong xuôi lên phòng vào xông hơi cho ấm người , hơi xã lên nghi ngút nó sảng khoái gì đâu. Ngồi đang phêu phêu bé yêu tui vào rùi, cái dáng dấp ấy khuôn mặt ấy dù qua lớp kinh mờ mờ cũng không thể lẫn vào đâu được. Ra gặp em em sà vào ôm lấy tui hỏi thăm thằng nhóc liền tui hứng quá đè em ra giường ôm em lăn lộn một hồi cho nóng người xong em đưa tui ra bồn bắt đầu tắm gội cho bớt mùi nắng mưa ám cả ngày, qua bàn tay em mọi thứ trở nên sạch sẽ thơm tho em bắt đầu âu yếm lấy tui ôm hôn bú từng tý trên người không bỏ sót chỗ nào và rồi em chăm sóc cho thằng nhóc tui để nó được xã một cách êm ái nhất, tui thích cảm giác nhẹ nhàng rồi từ từ tăng lên nên hay đi vé 2 shot là vậy.

Lên giường em đấm bóp rồi chà đá nóng một hồi em bắt đầu nâng dần cảm xúc với màn dùng cặp ngực mơn mởn của em chăm sóc tấm lưng chai sạn của tui , và đến bờ mông kèm theo chiếc lưỡi em chăm cực tê tái, đến lúc em để tui lật lại em trườn người lên hôn lấy tui, bàn tay em cầm lấy thằng nhóc vuốt ve, cặp ngực em đang so với ngực tui, cảm như muốn ấy ấy lên đến đỉnh chứ. em xoay lại hôn rồi mút từng đợt và dân dần cao trào kèm theo cảm giác từ chiếc lưỡi tui đang len lõi khám phá khe suối cứ róc rách mà nghện vậy chứ, em tăng dần cao trào để rồi tui được out sung sướng phát này đúng ý.

Cảm giác tui đi dubai được nhiều là do mấy em làm 1 lần là nhớ ý nên lần sau cứ phiêu theo cảm giác nó lại sướng cực kỳ. Sau khi xong ra ngồi ôm ấp tâm sự cùng em rồi cũng đến giờ tạm biệt em. Cứ mãi như thế em nhé. Cô bé 66

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Quận 1 and NMT9x

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
mừng huynh trải nghiệm tuyệt vời cùng bé ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ:cuteonion41: