Q.10 trốn nóc nhà hưởng thụ bé 99 hawaii

Lượt xem: 530

lukencuc

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
4
112
48
0 ₿
Bữa trúng quả Thụy sĩ đá khét sân quá hốt sơ sơ 15 chai êm ru luôn mà giờ cầm 15 chai về đưa vợ thì cũng kì nên tranh thủ cắt xén ít một chút hưởng thụ đã cái nư đã rồi tiền bạc nộp tính sau , để lời thêm được 2 3 chầu nhậu thế là cũng nhờ anh em trong *** tư vấn bé nào ổn để đi đỡ sập hầm thêm bonus qua camapro cho tiết kiệm chi phí thế là book liền em 99 hawaii

nghe bảo trẻ trung damdang 2k4 genz chốt sổ luôn cho nóng , chạy đến cơ sở do có book lịch trước đưa code cho lễ tân tranh thủ làm thủ tục rồi dẫn mình lên nhập kho lấy phòng luôn , không gian khá tốt đầy đủ tiện nghi khăn dụng cụ gọn gàng ngăn nắp , thay đồ ngồi xông hơi một chút cho thư giãn tận hưởng khoảng khắc bình yên này một chút và bé bước vào , mình ngóc đầu ra nhìn thì Genz có khác 2k4 xinh mặt ưa nhìn 3 vòng kiểu cân đối thiện cảm nhìn có chút nét ngây thơ pha với nét quậy quậy của bé
thế là mình ra luôn phòng xông bé cũng tiến gần cả 2 bên chào hỏi nhau đôi chút rồi cùng nắm tay thay đồ xuống bể tâm sự sâu hơn , vào bể mình để bé ngả vào lòng tay mình quàng vai xoa nắn v1 của bé thì cam vừa tay rất êm nha làn da trắng nõn nà áp sát vào người mình bé cũng luồn tay mò xuống thằng nhỏ bắt đầu thao tác nhẹ nhàng mơn trớn vuốt ve khiến thằng cu nhổng cả lên đúng là trẻ tuổi có khác bàn tay mượt mà uyển chuyển kinh vừa làm vừa nói chuyện hồi lâu mình cũng tới cử rồi và cùng bé lau khô bắt đầu lên giường đi các đòn massage

Vào bài cứ ngỡ nhìn bé thơ ngây mắt biếc thì ai ngờ chien than damdang lộ rõ hẳn ra dùng v1 trườn thái 4 ti cạ nhau kích thích mình rồi dùng lưỡi lick từng phần trên body khiến mình sướng tít cả mắt chỉ biết nằm ngửa hưởng thụ chạy quả lưỡi lick ti rồi bắt đầu trườn xuống bj thằng cu tay bé thì vừa xoa bi càng làm cho cảm xúc thăng hoa hơn đỉnh điểm là màn nuru chà ciu má ơi rên ứ ừ luôn á chịu không nổi nữa mình đổi tư thế bắt đầu ăn v4 tỉa gọn của bé nước nôi khi nuru đã chảy rồi nay như cơn đập được xả ra vậy thơm tho làm mình ăn liên hồi khiến bé thốt lên những thanh âm damdang và thế mình và bé var nhau quả tư thế 69 vừa ăn vừa bóp v3 căng đầy trằn bé dùng ngực cà thằng nhỏ rồi bắt đầu dùng lưỡi vờn khiến mình cũng phải rên theo bé kk đỉnh điểm là bé dùng lưỡi chạy từ bi lên cột rồi bắt đầu lút cán sâu khiến mình phòng thủ không nổi nữa thế là out luôn trọng miệng ẻm , đầu hàng trước tài năng trẻ , nằm nghỉ ngơi một chút bé tranh thủ vệ sinh rồi dùng khăn lau cho mình , rót nước mời và tâm sự hồi sức được một chút thì mời mình lên giường đi bài massage , phải nói mới 2k4 mà em đấm bóp đã quãi như được đào tạo chuyên nghiệp vậy ghiền với đôi bàn tay em luôn đi bài rất tốt đầy đủ xong xuôi mình và bé nằm ôm nhau tâm sự đùa giỡn một chút cho đến hết giờ cũng tới lúc chia xa
tic 450
tip 1tr1

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Súng máy and vmũ hiệmp

THOR MASSAGE

Tập Sự
Luyện Khí Massage
27/1/21
Chủ đề
0
266
99
0 ₿
wow ngon mình cũng phải tranh thủ ghé , mà bên này đa số mấy em đều đẹp đều toàn hotgirl ko hả bác?