Hơn 600 vé Vip thái FREE với Tổng trị giá hơn 300 TRIỆU mừng tuyển Việt Nam Vô Địch | Nhận Ngay Code Massage Giảm Giá cực Hấp dẫn | Trao đổi kinh nghiệm tránh Sụp hầm khi đi massage |

Trốn nóng ngày 12.3 với pé 10 hơn cả tuyệt vời

Thảo luận trong 'Massage Kim Huy - Quận 1' bắt đầu bởi hacgiay, 17/3/20.

Lượt xem: 1,646

1. hacgiay

hacgiay Bé Tập Massage

Đầu tiên, em có lời xin lỗi tới bác @Lục A Ka vì đã có bài report hơi chậm trễ tí xíu, âu cũng tất cả là do Cô Vy làm xáo trộn cuộc sống của em mấy hôm nay.
    Nhận điệp vụ lúc 11h30, 14h20 em phóng xe tới Kim Huy, vì tưởng giấc trưa vắng nên e ko đt book số trước. Tới thì thấy pé đang kẹt khách, phải đợi hơn 40 phút nữa mới xong. Vì là thực hiện điệp vụ nên phải chấp nhận chờ để về có bài report đúng pé mà bác Lục đã tin tưởng giao cho ạ..
    Thế là bước vô phòng chờ nằm bấm đt và ngủ 1 giấc đã đời thì a locker trong bộ đồ màu cam đến kêu em vô phòng chuẩn bị.
    -CSVC: Phòng trang trí đẹp, có bồn tắm, có phòng xông ướt. Duy chỉ có 1 điểm trừ nho nhỏ là cái giuòng Massage kê sát vách quá nên nằm cũng hơi bí bí. (Mấy cơ sở khác thì cái giường Massage hay đặt ở giữa phòng).
    Vào phòng cũng bước vào phòng xông hơi trong lúc chờ đợi em vào. Ngồi tầm khoảng 10 fut thì pé bước vào. Đánh giá sơ bộ: Mặt có nét, tóc ngắn, phòng xù, nhuộm màu khói thời thượng. Em mặt áo 2 dây màu đen và cái váy quần màu đen.
    Không dài dòng nữa, phần tắm em xin phép lượt bỏ vì như mẹ tắm con, ko có gì khác biệt và nổi bật. Tắm xong em kêu mình lên giuòng và bắt đầu Massage.
    1. Massage khỏe: Em làm chủ yếu là bấm huyệt phần thắt lưng, mông. Chưa có màn bẻ chân, bẻ tay, bẻ người. Nhưng bù lại em rất chịu khó làm, làm đủ và đúng giờ, chứ ko phải làm kiểu qua loa cho xong. EM cũng đi đá nóng, với túi thảo dược. Em làm cho đến khi nào thảo dược hết nóng mới thôi.
    2. Ms Thái: Làm xong em bảo để em làm Thái cho a nha. Em từ từ lột áo ra, và thoa lớp Body Lotion lên người mình. Lúc này, mới có dịp chiêm ngưỡng vẻ đẹp thật sự từ cơ thể của em. cơ thể mình dây trắng nõn nà, kèm đôi gò bồng đào rất là vừa tay kèm theo 2 đầu ti hồng hào.
    Em leo lên người mình, áp sát đôi gò bồng đào, dùng đầu ti lướt nhẹ từ dưới lên trên, tói phần mông, em cạ nhẹ nhẹ vào cái rãnh, ôi, cảm giác nó sướng lâng lâng khó tã làm sao ấy.
    Đi hết 1 lần bằng đôi gò bồng đào, em bắt đầu thi triển đường lưỡi, em đi từ dưới lên trên, và vẫn ko quên cho cái lưỡi lướt qua cái khe ass, và khi lên tới trên, em cắn nhẹ vô tai mình 1 cái. Nhột nổi hết cả da gà.
    Xong em kêu mình quay người lại. Em bắt đầu chăm sóc thằng em mình. Em triển đủ các bài như đá trứng cút, lau cột điện. Em làm 1 cách say sưa, nhiệt tình, khi em mỏi thì e chuyển qua làm tay. Hết mỏi em lại BJ.
    Mình thì tranh thủ khám phá cơ thể nõn nà của em, bóp ngấu nghiến đôi gò bồng đào của em, Nó rất là săn chắc chứ không hề nhão. Và khi khám phá V4 của e. EM cũng rất chịu hợp tác, còn đứng dang 2 chân cho rộng, cho mình dễ dàng khám phá. 1 điểm cộng cho em.
    Sau khoảng hơn 10 phút thì chuyện gì đến cũng đến, ko biết do mình đẹp trai hay em thích mình mà cho mình out in Alo em luôn. Cảm giác rất là sung sướng....
    Đánh giá sơ bộ về em:
    SBD: 10
    V1: 10d cam sành, vừa tay, săn chắc
    V2: 9d Ok
    V3: 10d Ok
    V4: 10+ vì thái độ hợp tác với mình.
    Giá cả: Tick: Cảm ơn bác Lục đã tin tưởng giao điệp vụ cho em.
    Tip thường bằng Tick.

nguoimientay and Dragondn like this.
    Đang tải...
  2. Garryyau

Garryyau Massage Chuyên Nghiệp

V4 10đ lun ta kkk

hacgiay thích bài này.
  3. nguoimientay

nguoimientay Bé Thích Massage

KHÔNG BIẾT NÓI GÌ CHỨ EM NÀO MÀ CIA LUÔN LÀ THÍCH RỒI.

hacgiay thích bài này.