Event T3 Q.7 Trốn thánh hầm tại sala q7 thành công.

Lượt xem: 1,325

Linh xe ôm

Trung Uý
Tiểu Đệ Massage
16/8/18
Chủ đề
25
443
132
53
5 ₿
Sau nhiều biến cố âm thầm cũng như rõ ráng quá xá, thì cái ám khí của thánh hầm ngày càng nặng , một buổi trưa nắng nôi vậy mà buồn buồn rủ ra nhậu bên nguyễn thị thập lai rai mà nay không chọn quán gác tay nhưng cũng có mấy em rót bia, chắc do trưa vắng hay quen thế nào mà mấy em cứ đè L ra mà rót thoi6hichic. Cũng vui vẻ do mấy em bắt chuyện các kiểu lâu lâu phải kềm chế lại kg để cái tay hư hỏng gác qua được. Đến tầm 3h bắt đầu nóng đít lên dự kiếm chỗ xã mà sợ đi với thánh hầm thì dễ .... nên để coi thế nào ai ngờ bên HM chốt với ổng, L mừng quá phi ngay qua sala cho khác hướng kakakakakaa.
Đến nơi vẫn ổn áp như ngày này, pv nhiệt tình mời vào tư vấn vé check code xong xuôi đưa vào nghỉ ngơi cho hạ nóng .
Code camapro S6Z1CU . KTV random bé 69 cho thay đổi cuộc đời hehe.
Thủ tục cuối , lên phòng lấy 2 tấm hình nữa chứ, ngại thiệt, tranh thủ bé vừa ra ngoài thì tui quất liền 2 nhảy hehe.

Phòng trang bị đầy đủ , có thể kết nối tivi nghe nhạc mà L thích mờ mờ nên chả mở tivi . Xong xuôi qua xông hơi nào.
Trưa nóng chứ vào xông hơi tạo cảm giác ẩm ẩm da khá thoải mái . Ngồi tý thì bé 69 của L vào. Cái thứ gì chứ hôm nay là mấy L chả biết nữa, quang tâm nhất mỗi bé thôi. Bước ra chào bé, bé hỏi thăm anh vừa uống bia hở. L bảo ừ , thế mà bé tưởng L say hay sao mà dìu L lại ngồi trùi L bảo anh uống 1-2 lon lấy can đảm qua gặp em chứ anh nhát gái lắm :2onion2: nhìn lúc này em cười mà thấy yêu luôn rồi . Hai anh em ngồi tâm sự trên trời dưới biển chođã rồiđến lúc vào tắm .
Tắm : Kỹ, cái mà L ưng nhất mỗi khi mấy bé tắm cho mình, phải kỹ , tắm qua tắm lại cho nhau hồi đến lúc em chăm sóc chuyên môn. bắt đầu lướt lát trong bồn, bj hồi mà trong bồn hôm nay L cảm giác không out được , người hơi lạnh chắc nhậu rồi lạnh , nóng, thôi lên giường
Giường : Vừa lên giường tự nhiên hứng lên liền, bắt đầu để em lên thư giản phát đầu luôn. Em khá là chiều theo cảm giác nên rất kích thích phần đi lưỡi vừa để cô bé cho L khám phá, sờ hồi nước nôi đã đã. Out phát đi cho đỡ bức rức nảy giờ. Bắt đầu thư giản hơn, người dễ chịu hơn , để em đấm bóp lại xoa bóp một hồi , 8 đủ thứ trên trời xong em bắt đầu thư giản lần 2, lần này dồn hết sức để hưởng thôi, tay xoa bóp cặp cam em, ôm hôn hồi mò mẫm bướm em rồi kéo lên 69 luôn . ta nói nó đã nhất lúc này , thằng nhóc thì em chăm sóc, bé em thì anh chăm sóc mỗi lúc càng hăng , thế là out lần 2 được luôn nhé.
Hồi sức. để em vs xong em lại xoa bóp rồi đưa ra tắm táp xong em đút trái cây cho ăn, L cũng tranh thủ hái trái cây tý rồi về.
Bé 69 cơ bản sẽ rất dâm anh em nào vui vẻ tạo cảm giác thì chắc sẽ như L, không thiếu gì chả nhé.
Vé có code là giảm còn 600k tip bé luôn 1tr4 chẵn. pv cf.
Nộp bài nhé mod @Dory @Lục A Ka

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,541
Xì Gòn
25 ₿
cuộc đời mấy ai là anh em hichic

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
nghe bác linh miêu tả thấy thích thiệt ta, đang suy nghĩ qua test lại hk đây hehe