Q.1 - Trọn vẹn với bé 132 dubai 41 | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trọn vẹn với bé 132 dubai 41

Lượt xem: 628

máy khoan 18cm

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
3/1/24
Chủ đề
4
9
15
0 ₿
Mới vừa đưa gia đình đi Tây Ninh về ngồi chưa kịp nóng đít là mấy chục cuộc gọi kêu đi giật trái cây , mà giật kiểu này lạ lắm.....phải năng nỉ ỷ oi lắm gấu mới cho cái lệnh xuất quân. đặt xe liền không thì gấu đổi ý phi thẳng qua Trạm sạc pin. Chỗ này ăn nhậu rộng rãi thoải mái. Làm xong vài chai để checkin cho gấu thì alo chế à lấy anh 1 phòng 4 người nhé. Chốt đi qua 135 lên phòng hát hò hái trái cây, gặp nay trái cây được mùa mấy bé đủ thể loại hết, nhìn hấp dẫn làm mới 2 tiếng mà 4 tay quất gần hết 2 thùng , toàn mấy ku đô dập cụng cái là cạn cụng là cạn, mấy bé cũng từ từ gấm và quẩy lên . Mà quẩy quá tui lại hứng muốn xã bèn gọi qua cho bé Ngân xem còn phòng không để qua ngâm bồn tý. Bé sắp xếp tui xong tui qua.
Từ karaoke đi bộ qua massage khá là tiện, qua là có phòng rồi tui đươc đưa lên luôn khỏi phải chờ. Xông hơi thì tui vừa vào tầm 3ph là mồ hôi nó thi nhau đổ, quá là đã. Tiếp đến tiết mục mong chờ nhất cùng bé 132. Bé vừa vào là nguyên cặp bưởi đập vào mặt liền, mái tóc dài cùng bộ đồ ngủ mong manh lại làm tui thao thức tiến đến bé ngồi ra ghế bé lau người và trò chuyện theo cái cách mà nhẹ nhàng nhưng rất thân quen. Sau đó bé đưa tui ra tắm , nằm ngầm mình trong bồn nước ấm rồi bé gội đầu ki cọ người từ thằng anh đến thằng em tui nhẹ nhàng sờ bóp cặp bưởi bé, tuy hàng fake nhưng khá là mềm mại, mân mê nó và bé chuyển đến mân mê thằng nhóc của tui, nó từ từ được bé làm cho lớn lên và lơn lên nữa , khi vừa tay bé bắt đầu vuốt ve nó, cảm giác được nâng niu cây hàng vậy thì chỉ có sướng. Bé triển kỹ năng bj trong bồn đến màn đá trứng cút mút trứng ...tui như dồn nén lại sau đó được bắn một phát như thoát khỏi giới hạn mình.
Lên giường bé massage khá ổn. nằm lim dim tý bé biết ý liền cứ xoa bóp nhẹ nhẹ tui qua được giấc thì đến lúc bé chà đá nóng cho tui và tiến đến bài thư giản thái lan và nuru. Nằm sấp bé làm thái trước , cảm nhận cặp ngực bé như có điện đi rà rà và đến nằm ngữa được trọn cảm giác cặp ngực đó đi du lịch và kèm theo con sò bé nó bắt đầu hoạt động cạ cạ phê quá thằng nhóc chào cờ lần nữa , lần này tui chiến đấu với bé phải tầm 15ph quần nhau trong sung sướng và gục ngã với bài truyền thống 69 .
Tuyệt vời với bé 132, bé thuộc tip tình cảm nên càng mân mê mò mẫm bé lại càng thích.
Trước khi xong bé còn chỉnh trang lại quần áo rồi mới đưa tui xuống trả lại hiện trường hehehe.
Đánh giá bé rất tốt trong khoản khỏe và phần mệt bé có những cách giữ cảm xúc tích cực.
Tic onsen 2 có giảm 20%. Tip bé 1200k . Pv cf.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿
Dạ chúc mừng huynh có một trải nghiệm ngọt ngào cùng 132 :2onion35::2onion35:. Dubai Luxury xin chân thành cảm ơn huynh đã dành thời gian ghé thăm trải nghiệm cùng bé ạ :3onion15:

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
163
2,135
1,011
41 Lê Thị Hồng Gấm, Q1
congdongmassage.com
0 ₿