Q.10 trốn việc tìm cảm hứng mới hehe

Lượt xem: 622

cọp con con cọp

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/6/18
Chủ đề
1
3
6
32
0 ₿
dạo này chả hiểu sao chả có động lực đi làm gì cả nên tính ghé p.a xả stress miếng rồi lấy đọng lực đi làm hehe qua tới cơ sở thì được lễ tân giới thieuj cho bé 25 xinh xắn đáng iu nên thôi chọn đại luôn
Ngồi trò chuyện cười giỡn với em có xíu là hết 15-20’ rồi vô bài
Massage khoẻ: em làm bài bản, rất có tâm và kỹ lưỡng. Luôn hỏi thăm bắt chuyện
Phần này anh em trông đợi đã lâu, em đi Thái trên lưng, đôi gò đào nóng bỏng chà sát lên mình, to mềm trườn lên xuống. Lưỡi em bắt đầu cà ướt cả lưng gáy. Cảm nhận còn đã hơn làm tình với con bồ. Vì bồ có bao giờ siêng vậy đâu tay mình vô tình đụng vào V4 của em thì nước nôi ê chề đầy cảm xúc.em này cứ có nét gì đó dâm dâm , nhìn mê dã man
Chán chê em lật mình lại, bôi dưỡng thể và đi lưỡi tiếp. Chưa chạm vào thằng nhỏ mà muốn bắn pháo bông rồi. Dùng ngực chà đứa nhỏ, lưỡi đi quanh người thằng lớn. vừa tấn công 1 lúc vừa trên vừa dưới chịu không có nổi với em nó luôn
Đến lúc em ngậm nhẹ nhàng vào quy đầu thì cũng đến lúc mình sắp nổ pháo. . . Chợt nhớ đến việc sắp phải làm 1 đống việc còn dang dở mà xếp hối cái thì mới dịu xuống. Em BJ rất phê, nhẹ nhàng, dùng môi là chính không cạ răng và rất lâu. Xong đi lưỡi nhẹ từ bụng lên cổ và khẽ nói vào tai mình: “anh ơi, cho em HJ anh chút nhé, của anh to quá nên em hơi mỏi miệng...” ,nhìn em nó cười mà thấy xinh gì đâu luôn em nó có kêu tui đi hái sao tui cũng đi hái xuống cho em nó

Xong đi lên lại đi xuống em hj rồi quay lại bj miệt mài có tâm một cách say mê. Lúc đó mình ôm ấp và đè em xuống để hun ngực,cặp zú real có khác nó mềm bóp phê vãi lúc này em nó vừa rên nhè nhẹ vừa sục cho mình ra mà mình cố nhịn quay người lại thưởng thức v4 nhẵn mịn mà mình tia từ đầu buổi tới giờ nó thơm mà nhiều nước dã man mình thì thì hục húp , em nó lại ngậm rồi bú tiếp phê quá nên đành out tính ở lại ôm bé xíu nữa mà xếp hối quá nên đi về làm nốt mấy việc đang còn để chất đống bữa giờ hehehe

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
118
1,728
1,955
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
PA cảm ơn huynh đã dành thời gian trãi nghiệm dịch vụ và có buổi gặp gỡ ấm áp cùng hoa tuyết vừa cập bến.. rất hân hạnh được đón tiếp huynh ạ :cuteonion41:

ken blue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
116
33
0 ₿
chúc mừng bác ngon tờ rym nhá gặp đc bé dễ thương thì sướng chịu gì nổi

ttn tony

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/12/23
Chủ đề
1
19
4
0 ₿
em 25 này ngon thế bác chắc tối qua húp em 25 thử mới được

diệp vấn

Binh Nhì
Bé Tập Massage
26/12/23
Chủ đề
1
21
4
0 ₿
cho tui hỏi là em này làm ok ko mấy bác tui đọc nhiều bác review thấy ai cũng khen hết