Q.2 trốn vợ gặp bồ nhí 20

Lượt xem: 1,033

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
324
158
0 ₿
chào bà con , được hôm đi tiếp khách xa nhà tít q2 tui có tranh thủ ít thời gian đi mát xa sao bao ngày bị quản thúc , tiếp khách xong là tui phi thẳng qua no1 tranh thủ cho kịp giờ về trình diện sư tử ở nhà
vào tui đưa code này nọ chọn cái vé 69 rồi lên phòng sớm cho kịp giờ , lên phòng ngồi uống nước chứ không xông hơi sợ con sư tử nghe được mùi xả haha , em bước vô tui hơi ngỡ ngàng tí vì em nhìn xinh quá , kiểu như cute quá , tui chào em rồi em giúp tui cởi đồ để đi tắm, em còn khen tui xịt nước hoa gì thơm quá , sạch sẽ rồi lên giường nằm thôi
đấm bóp lực vừa tay , có hỏi tui vừa ý không . Tui thì cũng đơn giản ok em cứ làm đi . Rồi bé cũng làm đầy đủ nói chung vậy là ok rồi .
Phần thư giãn em nó bắt đầu chà thái kết hợp chà từ dưới bàn chân lên tới vai , đá lưỡi các kiểu phê vãi , xong rồi quay người lại. Trước mặt tui là cặp ngực cực kỳ quến rũ của 1 người con gái mới . Chà từ dưới lên , đảo qua đảo lại trên ngực tui . Bú ti các kiểu rồi quay người xuống dưới chụp lấy thằng bé mà bj . Tay tui thì cứ hết nắn ngực rồi quay lại vỗ môm ôm ấp vuốt ve bé , rồi úp thìa các kiểu cuối cùng cũng ra trong sung sướng, lâu ngày ko được đi mát xa đi lại 1 phát đã gì đâu hehe.
Ôm bé dê tí rồi tranh thủ đi về thiệt là vui

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Cậu bé linh gam

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
lâu quá mới thấy bác , tưởng bác bị vợ nhốt luôn rồi =))

• Haha
Điểm cảm xúc: Bailey

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52
798
642
0 ₿
Á à có úp thìa nữa à. Đi lần nữa chắc leo lên trên nằm dc lun gòi :2onion2:

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
324
158
0 ₿
lâu lâu được bữa trốn vợ đi chơi mấy bác đừng la lớn , cám ơn mấy anh em nha, tui xóa lịch sử duyệt web cái kkkkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
bác vất vã quá =)))