Gò Vấp TRỐN VỢ GẶP EM 38 TRONG MƠ

Lượt xem: 1,596

Cậu 97

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
12/6/22
Chủ đề
1
3
1
Thủ đức
0 ₿
Xin chào tất cả ae, được hôm thứ 7 lai rai cùng đồng nghiệp vợ gọi kg về thế là nữa đêm lang thang ở gò vấp kiếm khách sạn gần gần để ngủ , chạy ngang Dương Quảng Hàm thấy có cái massage Ánh Dương thế là chạy vào hỏi giá vé rồi chốt luôn 1 vé bớt cô đơn, cũng lâu rồi không đi giao lưu với các em, được hôm trốn vợ lại hư
Cơ sở vật chất rất sang trọng , từ lễ tân đến phục vụ ổn áp , chọn ngay vé Onsen 1 , được cu em locker dẫn lên phòng xông hơi , xông ướt và xông khô tĩnh hết cả người , phòng ốc rộng rãi , sang trọng , xông hơi thoải mái tầm 10p thì ktv bước vào , đập vào mắt là một cô bé nhỏ nhắn xinh xắn mặc váy đen và yếm đỏ . Bé hỏi han chào hỏi rồi lấy khăn lau người , mới gặp mà như đã thân quen từ rất lâu rồi , 2 ng tám chuyện khá vui vẻ , bé bắt đầu lột hết xiêm y trên người để lộ cặp vú với đầu ti hồng hào, 2 người nghịch nước trong bồn tắm rất lâu bé tắm kĩ càng từ thằng em đến thằng anh lâu lâu cũng vuốt ve thằng em, khá thích thú .
Xong xui màn tắm rửa sạch sẽ , bé kêu mình lên giường rồi massage khoẻ , đi đá nóng , bé làm khá tốt màn khoẻ , kĩ càng từng gân cốt . Vừa masage vừa tám chuyện cùng bé , xong màn khoẻ bé bắt đầu chuyển sang màn mệt , bé bảo em thư giãn cho anh nhé , mình gật đầu ngay ! Thế là bé bắt đầu bú cu , lau cột , xúc bình xăng các kiểu , mình cũng tranh thủ xoay người bé lại và màn 69 rực lửa , cũng có tý men nên nay hơi lâu ra , mình 69 liên tục cùng bé . Và cuối cùng cũng không trụ nổi với kĩ năng và tiếng rên của bé . Mình bắn hết vào miệng của bé . Màn Cia ngọt ngào , bé đi súc miệng rồi ôm mình nằm tâm sự tiếp . Đến hết giờ thì locker gọi cửa . Ước gì đc kéo bé về khách sạn ngủ qua đêm thì sướng biết mấy . Một đêm trải nghiệm tuyệt vời , về khách sạn nằm mà cứ suy nghĩ về bé .
Cảm ơn em đã mang lại cho anh một buổi tối sung sướng , lúc về không quên hôn một cái vào má !
KTV 38
Quê miền tây nhé ae
V1 : vừa tay , hàng real hồng hào
V2 : thon gon
V3 : có mông
V4 : gọn gàng rất sạch sẽ , ae cứ 69 mà hưởng thụ
Tổng thiệt hại: 800k vé típ 800k
Thân Chào AE !

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
946
437
0 ₿
Massage ánh dương xin trân trọng cảm ơn bác đã tin tưởng ủng hộ cơ sở và bé…
Chúc bác nhiều Sk và thành công.