Q.2 trốn vợ ký sự phần 2 : gặp bồ nhí thất bại gặp vợ 2 hihi

Lượt xem: 943

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
328
159
0 ₿
ông bà thường bảo là : vợ hỏi mà nói xạo là đại nghịch bất đạo nhưng mà đạn dồn lên não thì buộc lòng phải chạy đi kiếm chỗ dạo , lấy ly do đi qua nhà thằng bạn ở q2 cafe với giúp nó đi mua đồ , tui lại trốn vợ được nửa ngày , sau chầu cafe tui vọt qua no1 tìm bồ nhí 20 hôm nào hehe .
Tới nơi thì cơ sỏ bảo 20 đang đèn đỏ rồi , tui coi hình mấy bé hồi đổi be 52 xinh xắn rồi ngồi chơi đợi lên phòng .
Kỳ này đang thơm tho nên tui bỏ xông hơi ngồi bấm điện thoại thì bé vô chào tui cười cái muốn rụng tim , face rất xinh đúng kiểu tui thich , ôm bé nựng má hun cái chóc rồi mân mê bé 1 tí mới chịu thay đồ ra đi tắm .
vô bồn thì bao nhiu kiềm nén của tui được xả ra , vừa ôm bé vừa giỡn như cặp tình nhân vậy , 1 phần do bé đúng gu tui , 1 phần bé cũng rất vui vẻ và nhiệt tình . Giỡn chán thì tới màn âu yếm vuốt ve , sờ nựng từng phần cơ thể nhau , hết vú tới mông tui mò bóp không chừa chỗ nào , mò tới v4 thì bé rên lên làm tui máu dồn xuống chân giữa , chào cờ ngay tức thì , bé vuốt nhẹ nó rồi cho vô miệng mút như mút kem , cảm giác phê phê sao bao nhiu ngày tu hành , tui nằm ngửa người ra tận hưởng tới khi thăng hoa cảm xúc , rửa ráy lại rồi ôm bé hôn mấy cái mới dắt tay nhau lên giường.
Phần khỏe của bé cũng gọi là ổn thôi, tui chủ yếu thích tám với bé chứ không để ý kỹ thuật của bé là mấy,
Đấm xong làm lon bò húc vào cho hồi năng lượng , nằm ôm bé mơn trớn nhẹ nhẹ từ từ cho cảm xúc dâng trào , bé vuốt ve tui một hồi thấy tuổi xuân đã trở lại bé bảo nằm úp lại cho bé mần thái mà tui đang khoái ngắm bé nó tui bảo bỏ cái lưng luôn , chà phía trước được rồi , công nhận ngực bé cũng đẹp và to nữa , mềm mại mà mát rượi , kết hợp với dầu mát xa lạnh lạnh nó đã gì đâu , bé chà từ chân lên dần tới cậu bé đè nó ra chà tới lui 1 hồi mới chà tip lên ngực , 4 mắt nhìn nhau hôn nhẹ cái rồi tui bắt đầu mò mẫm bé , mò cái v4 ướt át nó khóc nhè dữ lắm, mò ướt cả tay lấy ra nhìn nhìn em nó mắc cở đánh iu mấy cái hehe , mò hông đã kêu bé 69 để nhìn với ăn luôn mới được , v4 thơm phức mà nước quá trời , húp v4 còn được nghe bé rên jav , cứ vừa thổi kèn mà ra toàn âm thanh ứ ứ a a .. tui chịu không nổi bắn luôn , lâu ngày xả 2 phát sướng tê cả người hêhe
Trước khi về ôm em nó hun hít 1 hồi mà ko dám xin zalo sợ sư tử ở nhà quá đành hẹn em nó dịp khác lại xạo vk vô thăm kkk
Chi phí khi nói xạo vk là 2 củ khoai tây , lén lên đây viết cho mấy bác vài dòng hehe !
Chào anh em , tui xóa lịch sử tiếp đây kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Khoa_lúa, SC17 and MrxXx

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
328
159
0 ₿
tái bút : đừng lấy vk sớm mấy bác ơi , có vk rồi muốn đi mát xa khổ lắm kkkkk

LSO

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
7/6/22
Chủ đề
12
1,072
850
0 ₿
Tái bút lấy vợ cho đi mát xa như tui nè hahaa

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
quả là kỳ công , bất chấp thủ đoạn mà đi mát xa =)) mà bé 52 này cũng gu tui nè =))

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
138
4,771
4,536
30 ₿
bồ nhí 20 thành 52, vậy là nhí của nhí kkkk

SC17

Đại Uý