Q.7 - Trốn vợ massage và kết | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.7 Trốn vợ massage và kết

Lượt xem: 628

Natalia

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
10/8/22
Chủ đề
3
4
4
0 ₿
Chào các anh em được hôm trốn vợ đi massage phải nói cảm giác trốn thành công tận hưởng trọn vẹn từng phút massage mà ko bị gọi làm phiền nó đã gì đâu …

Để tranh thủ thì từ ở nhà là tui đây đã gọi điện đặt trước bé 65 bên windy q7 rồi nên là chỉ cần phi tới là được đón tiếp, chỉ cần tốn vài phút là đã được lên phòng và chờ bé nó lên để thị tẩm. Lên thì xông hơi một chút, xông hơi được một chút thì bé nó cũng vô vừa gặp là bé chào hỏi liền. Bé cũng râm râm ngồi lên đùi cạ quần xilip của bé nó lên chân tui mà lau khô người cho tui, còn tui thì cũng tranh thủ vòng tay ấn xoa cái cặp vú bự chà bá lửa của em nó rồi, sờ sờ dưới thì nước đã róc rách ra rồi thế là nứng quá đè em nó vét luôn…. . đánh giá đầu tiên là nước nôi nhiều, gọn gàng có cắt tỉa với chăm sóc sóc nha và một điều đặc biệt đó chính là nước dâm thủy của bé này có mùi thơm nhẹ . Ấn tượng đầu là em này dâm dục, ẻm tụt xuống đè tui lại mà bú lấy bú để, sướng quá mà phải kiềm lại kêu em vô tắm táp thư giãn tiếp

Vừa vô là bé nó xáp tới ôm ấp chăm sóc liền , bé này tắm kỹ ôm ấp, sờ mó với cạ vếu nữa nha mà bé này cũng lanh nha cạ từ trên xuống tới dưới là chuyển qua mà bú thằng em luôn, bé nó bú một cách nhiệt tình luôn bú như là đang bú cho người yêu luôn đó nha, sau nhiều lần lút cán của bé nó thì cũng phải out ra thôi, được bé CIA luôn

Qua phần khỏe sau đó thì tới shot 2

Mở màn cho bài mệt thì bé bắt đầu xoa gel lên người tui để mà bắt đầu trườn cặp vếu chất lượng của bé xung quanh khắp người, dù có lớp gel nhưng vẫn cảm nhận rõ ràng được cặp đào của bé, bé vừa trườn vừa đi lưỡi tăng cảm giác mạnh, sau đó trườn cả bím của bé luôn, rồi lật người lại tiếp tục trườn khắp người. Bé này biết chủ động đổi nhiều tư thế luôn nha từ úp tới ngửa nói chung là bài nào bé này cũng chơi được hết. Vô tới phần cao trào cạ bím ngay thằng nhỏ tưởng chừng như sắp được chơi bé nó luôn rồi. Sau đó thì bé bắt đầu bj,bánh mì kẹp lạp xưởng cho tới wc bài nào bé nó cũng chơi được hết luôn, mà tới khúc bé nó cuộn lưỡi quanh thằng nhỏ là quá tê tái, sau đó bú lút cán luôn nên đành phải CIA cho bé nó luôn

Kết thúc buổi massage quá sung sướng. Nói chung thấy bé 65 này dâm với service rất tốt
Tick 599k, tip 1200

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy, Leah and dark_knight