Q.1 - Trong cái rủi có cái may. Mất em 86 gặp em 34 kèn sáo điêu luyện | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trong cái rủi có cái may. Mất em 86 gặp em 34 kèn sáo điêu luyện

Lượt xem: 783

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,714
2,010
0 ₿
Lần trước đi em 86 ngọt ngào như nàng thơ tình đầu tới giờ mỗi lần nhớ lại cũng còn thấy xao xuyến, định bụng vô thăm em 86 tiếp mà ai ngờ đâu em nghỉ luôn trời ơi nghe như tin sét đánh, đúng là tình đầu là tình dang dở =))

Vậy là coi còn số nào ko thì đc tư vấn em 34 mới vô làm, nghe nói là ngon lắm, thôi thì đi thử luôn

Vô phòng xông hơi xông khô các kiểu xong đi ra là em bước vào, em chào hỏi lễ phép xong lấy khăn lau mồ hôi cho mình rồi pha nước tắm

Đánh giá sơ qua về body của em

Face: xinh, nhìn có nét

V1: cũng đủ to, bóp vừa tay, bú bình ngon lành

V2: cân đối gọn gàng

V3: săn chắc, nhìn là muốn nắc

V4: điện nước đầy đủ, anh em tự trải nghiệm thêm mới hấp dẫn =))

Ngồi chờ pha nước tắm tranh thủ nói chuyện với e vừa nói chuyện vừa sờ bóp vú, bú bình em ngon lành, bú làm em sướng rên ư ứ

Pha nước xong em dắt vô bồn tắm, phần tắm thì em cũng làm đủ bài đủ chiêu kích thích mơn trớn bú liếm bj, chà xúc xích, kỹ thuật khá tốt đủ phê

Tắm xong lên giường matxa, matxa khỏe thôi tua qua luôn phần này

Matxa mệt, em thoa dầu nuru trườn khắp người, vừa trườn vừa đi lưỡi liếm nhột nổi da gà, liếm xong em lật mình thì mình “tấn công” lại ôm chầm em bú vú em say sưa, đè em xuống giường bú vú ngon lành, bú đã đời xong mò xuống hôn bướm em, vừa mới hôn chút là bướm em ra nước rồi, móc lốp matxa bướm cho em, vừa móc vừa nghe em sướng run người rên la làng thiệt kích thích, lúc em lên đỉnh chảy nước lên láng mình húp hết nước quá ngon luôn

Matxa cho em xong tới lượt em mần thịt mình lại, em đè mình ra bú mút lút cán, vừa bú mút vừa quay mông cho mình 69 vét máng tiếp quá trời sướng, vét 1 lúc thấy còn có 10p hết giờ nên mình kêu em quay lại làm thiệt mạnh luôn, nhìn gương mặt em bú mút lút cán dập thiệt mạnh thiệt phê quá chừng, sau 1 hồi dập liên tục cuối cùng mình bắn pháo bông vào miệng xinh xắn của em cảm giác phê tuyệt vời, nằm nghỉ mệt xíu rồi tắm rửa lại, xuống quầy thanh toán ra về trong sung sướng
P.S: Ra về phê sung sướng mà cũng còn hơi tiếc em 86 nghỉ luôn

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Súng máy and Thich Phong Sinh

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,714
2,010
0 ₿
86 chắc kiếm đủ tiền trả nợ rồi nên nghỉ làm haha, bữa đó nghe bé nói làm 1 thời gian kiếm tiền giải quyết việc cá nhân

• Haha
Điểm cảm xúc: Thich Phong Sinh

andanh3697

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/3/22
Chủ đề
18
100
93
0 ₿
Đọc bài bác Hido cuốn quá. Chỗ này nhiều bé đẹp ko mấy bác?

Hido86

Tham Mưu
Moderator
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
257
2,714
2,010
0 ₿
Có bác Thich Phong Sinh là trùm ở ms Queen đó, có gì hỏi bác ấy hehe