Gò Vấp Trong men say ta nhớ tình yêu cũ ở Adam

Lượt xem: 994

Minh Tâmm

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
16/2/22
Chủ đề
1
9
1
0 ₿
Trong cơn say ta nhớ người yêu cũ, nhớ em rồi có ai thư giãn được cho anh. Đi nhậu với đám bạn xong nhớ bồ cũ quá buồn đến phát khóc không có ai tâm sự cùng, thằng em mình ở bên trong những mảnh vãi còn đang phản động nữa chứ. Chiều lòng em nó đành phải kiếm chỗ gần nhất để giải phóng.

Mình thì hơi say lúc này thì đang nhậu gần Adam nữa nên là chạy qua đó luôn. Mình chọn lẹ vé onsen rồi lên phòng lẹ lẹ chứ say quá chịu hong nổi. Xông hơi được chút thì bé vào, mình liền ra và ngắm nhìn em. Khuôn mặt em kiểu ưa nhìn cười đẹp, trông khá nhí nhảnh. Bé tắt máy lạnh và lau mồ hôi cho mình khá là tinh tế nên điểm cộng cho em hehe. Mình thì cũng hay ngại nữa hic nên có nói trước với bé là do mình hơi say có gì thông cảm cho mình.

Bắt đầu lâm bồn thui, nhảy vô bồn tắm người mình bỗng dưng nhẹ nhàng hơn hẳn mình ở trong bồn thả lỏng người để bé tắm cho mình. V1 của bé thì vừa tay mình nên mình có mân mê em trong cơn mê sảng. Do một phần mình hơi đuối nên là bé đang liếm trụ kẹp bánh mì, mình có yêu cầu bé lên giường bắt đầu bài ms cho mình

Bé này đấm bóp tốt xoa bóp cũng thế tay nghề khá tốt nha mọi người, bé này cũng rất nhiệt tình chịu khó nha tình cảm nữa chứ thế thì còn gì bằng. Tới màn đổ dầu và trườn nuru do V1 của bé đẹp nên là trườn nó sướng run cả người luôn á =)). Bé này đi đường lưỡi rất tốt khá ấn tượng về cái lưỡi của bé tiếng mút chụt chụt nghe vang khắp cả phòng. Lật người mình lại bé nút ti mình đi lưỡi từ trên xún dưới. Cuối cùng cũng tới chỗ nhạy cảm nhất rồi bé dùng chiếc lưỡi điêu luyện nghệ thuật của mình nâng niu cây súng và 2 quả bom một cách nhẹ nhàng và tình cảm. Cái lưỡi của em nó xoáy theo vừa kích thước với thằng em của mình. Lên xuống lên xuống và mình gồng mình lại cố gắng trụ lại ở những giây phút cuối cùng nhưng không thành mọi người ạ giải phóng thôi.

Xong chuyện nằm ôm bé và kể cho bé vì sao hôm nay mình đi nhậu và vì sao mình buồn. Hết giờ rồi thay đồ đi xuống thôi lúc đó thì có tỉnh rồi nên hỏi em mới biết là em mang số 79 nhé.
Tổng thiệt hại
tic=tip=500k

Massage Adam

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
4/11/20
Chủ đề
12
969
39
0 ₿
Dạ cơ sở cảm ơn anh vì đã tới bên em trải nghiệm ạ. Chúc mừng anh vì đã có một buổi trải nghiệm vui vẻ ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống để có thể qua cơ sở bên em và vui đùa cùng các bé ạ !