Góc tâm sự Trót lỡ say nắng

Lượt xem: 1,188

Tập Sự Viên

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
18
83
81
0 ₿
Chuyện qua lâu rồi, nhưng sáng nay vô tình đọc được bài viết của fr nào đấy về việc trót lỡ say nắng 1 cô gái bán hoa, tự dưng mình lại nhớ về em.

Mình 30t, sống ở Hóc Môn, hơn 1 năm trước sau một đêm nhậu say bí tỉ cùng vài chí cốt, mình có ghé vào 1 tiệm ms bên q12, đáng lẽ ra sẽ là 1 đêm bình thường như bao đêm khác, nhưng không, em nhân viên này làm mình say nắng với nụ cười chết người.

MÌnh xin được sdt và zalo em nó, cưa cẩm rồi gạ được em nó vào ks sau 2 tuần.

Qua 1 thời gian, tụi mình chính thức quen nhau, và đến đây từ từ mọi sự thật dần hé lộ - em là gái 1 con, em hoàn toàn giấu mình ngay từ đầu, cho đến khi vô tình em nghe đt của nhóc gọi lên, mình mới bàng hoàng. Em khóc, em nói thương mình, không muốn làm mình tổn thương nên giấu nhẹm đi. Mình là trai tân, nhưng vì thương em, Mình vẫn chấp nhận và bỏ qua, Mình dắt em về ra mắt gia đình, Mình tìm cho em 1 công việc mới, mong em hoàn lương.

Ngày tháng yên ấm chưa bao lâu, Mình tình cờ phát hiện ra một mớ tin nhắn của em - em vẫn qua lại với thằng chồng cũ, và thậm chí còn ngủ với nhau trong lúc đang quen mình, và không chỉ 1 thằng nó còn cả 1 đống thằng khách quen, em vẫn nhận đi khách.
Mình như sụp đổ, bao tình cảm Mình đặt vào như đổ sông đổ bể, mình bất lực. Mọi chuyện end ở đấy.

Nên fr nào đang có tư tưởng yêu cô gái làm nghề, xin cân nhắc lời Mình nói: 1 là mình phải có đủ kinh tế để lo cho ngta, kéo ngta thoát hẳn ra khỏi con đường đó. 2 là mình phải chấp nhận tất cả quá khứ của cô ấy. 3 là phải thật sẵn sàng đón nhận những thứ "bất ngờ" mà nó đem lại.

Tạm biệt em, người từng thương.

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
41
1,225
238
TPHCM
0 ₿
Rõ ràng,đang làm tháng cả trăm,về sống với nhau 2đứa kiếm 10 mấy chai 1tháng sao chấp nhận được. Còn mấy anh làm tháng trăm triệu sao lại chấp nhận đến với 1cô gái bán hoa,trong khi có tiền trong tay gái ngon chung quanh theo đầy

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Ko bik nên chia vui hay chia bùn cho chủ thớt ...

• Like
Điểm cảm xúc: MeVius

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Xin được trích lời của Bro @JokerZ Lam :" gọi nhai là Người Cũ" . Mọi chuyện nên có giới hạn của nó, xin giữ những gì tốt đẹp nhất để khi nghĩ về nhau, gặp nhau có thể cùng nhau nở một nụ cười. Cảm ơn Bro đã bỏ thời gian đọc bài và dành những lời khuyên.

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
JL xin được gọi NGƯỜI ẤY (Em Gái Matxa , xin đừng tách từ Em ra sẽ thành câu từ thiếu tôn trọng , hiểu như Em Gái Mưa)
là MỐI QUAN HỆ KHÔNG TÊN :)
Không hẳn là yêu , cũng không chỉ đơn thuần là bạn , một mối quan hệ đôi khi khiến người ta cảm thấy êm ái , nhưng cũng có khi còn khó chịu hơn thất tình.
Hai từ đau lòng nhất trong tình yêu không phải là “chia tay” mà là “người cũ”.
Nếu gọi người yêu cũ khi cả hai từng yêu , từng bên nhau , từng trải qua nhiều cung bậc cảm xúc thì người cũ là một mối quan hệ không tên , không thân phận và không ai biết.
Người cũ gieo rắc hy vọng , niềm tin và cướp đi lòng tự tôn bản thân. Mình cứ mong chờ một ngày nào đó người ta thấu hiểu nỗi lòng mình , nhưng hy vọng càng nhiều , đau lòng càng nhiều.
Người cũ lướt qua đời nhau chóng vánh như một cơn mưa , đủ tưới mát khi tâm hồn mình đang khô hạn. Họ đến để giúp con tim mình biết rung động trở lại sau những năm tháng chai sạn.
Một mối quan hệ không rõ ràng , có nhung nhớ nhưng không ràng buộc , có cần nhau nhưng không níu kéo. Để đôi khi lại giật mình tự hỏi: "Mình là gì của nhau !?"

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: rùa con and MeVius

hemsworth115

Tập Sự
Bé Tập Massage
18/9/22
Chủ đề
0
13
11
0 ₿
À vậy cũng chỉ là một con ngựa quen đường củ thôi fr :b11:.
Cảm ơn fr đã chia sẻ.