Q.1 Trót nghiện môn massage với số 19 và con đường LTHG quen thuộc

Lượt xem: 1,849

vosidao

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/3/16
Chủ đề
16
234
58
0 ₿
Quay trở lại sau dịch dã với môn massage thì địa chỉ LTHG đã thật sự cuốn hút mình, Trãi nghiệm vài lần ở đây thật sự dàn KTV làm mình nhớ lại thời gian đi ở Minh Tâm LQĐ, các em xinh từ gương mặt đến các số đo. Mình cũng đi nhiều nơi, nằm vùng lâu nhưng ít viết bài bởi công việc ít thời gian và một phần văn vẻ ko hay nên khó diễn đạt. Trãi qua các nơi từ PA, Minh Long, DB Gò Vấp , DB Tân Định … nhưng chắc sẽ dừng chân lâu dài ở DB Q1 thôi
Report hôm nay dành cho số 19, một em hotgirl đúng nghĩa
Mình đi gói onsen 1, từ lễ tân đến locker nhẹ nhàng lịch sự. Lên phòng vào xông hơi mà hồi hộp chờ em. Cuối cùng em cũng bước vào, gương mặt cuốn hút, dáng gợi dục ngay từ cái nhìn đầu tiên
Vài câu nói bắt chuyện làm quen rồi em đút bưởi cho ăn (góp ý nhẹ là ở đây cho ăn bưởi suốt toàn bưởi là bưởi từ múi đến nguyên cả cặp)
Em dìu mình vào bồn tắm, bắt đầu màn gợi dục ngay trong bồn , tắm thì cứ tập trung thằng em để chắc cho thiệt sạch để ăn hay sao đó. Em ngậm, múc, liếm còn mình phải gồng muốn chết sợ ra lại tiếc.
Ra khỏi bồn em cẩn thận lau khô rồi chuẩn bị giường. Em lễ phép xin ra ngoài lấy đá nóng và túi thảo dược. Phần mệt mình ko quan tâm lắm chỉ chờ đợi phần mệt để hưởng thụ . Em bắt đầu phần thái với cặp bưởi lần theo từng cm da kết hợp kiến bò HJ làm mình chịu ko nổi phải quay người lại, em ko tha tiếp tục dùng lưỡi đi hết mặt trước người rồi bất ngờ ngậm thằng em múc nhiệt tình, mình thì tranh thủ ăn 2 quả bưởi chín mọng, quần nhau nhiều tư thế để ăn nhau cuối cùng em cũng phải xin hàng sợ em nuốt mất thằng em.
Đánh giá
Face: 8.5
V1: 9
V2: 8.5
V3:9
V4 ko có thời gian tới luôn vì bận mấy v khác mà cũng ko quan trọng lắm
Tổng thế là số đáng Trãi nghiệm cho các anh
Tic = Tip

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

Chicago

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
13
152
76
0 ₿
19 thì khỏi phải bàn rồi, tôi chưa có dịp ghé đây, huhu

Góc Phố

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/3/22
Chủ đề
7
90
22
0 ₿
B38
B34

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Cơ sở xin cám ơn anh đã tin tưởng và ủng hộ cơ sở cũng như KTV ạ !