Q.1 Camapro TRÓT YÊU EM 10 - DB TÂN ĐỊNH

Lượt xem: 719

Mũ Đen

Binh Nhì
Bé Tập Massage
8/4/19
Chủ đề
1
31
6
34
0 ₿
Đi cả tuần rồi về mới biết review
Ngộ lắm nha, lúc đi về chứa chan cảm xúc bao nhiêu văn hoa, mà tới lúc ngồi tưởng tưởng lại không biết dùng từ gì để miêu tả. Thôi thi tóm lại zậy đi
Đánh giá sơ bộ :
Face : cưng, kute phô mai que
V1: Đẹp, vừa tay, chống chỉ định mạnh tay
V2: Eo ót
V3: mông tròn căng nha, vỗ đét đét
V4: tỉa tót gọn gàng
Em vào phòng chào anh có hơi làm mình bỡ ngỡ vị giọng quá nhẹ nhàng mà có chút ngại ngùng, e tắm kỹ càng, ôm từ đằng sau trườn ngực làm mình rất chi la tim đập rộn ràng, đi lưỡi nhẹ. Thấy mình có phần không chịu nổi nên e thỏ thẻ " Lên giường nha anh " . Lời mời gọi lúc này đúng làm lên thiên đàng !!!
Đấm khỏe tốt, có lực, có phần thư thái nhẹ nhàng làm mình đỡ stress phần nào. Đi bài thái kết hợp đường lưỡi làm mình xém ra . Biết nên e dừng lại chút và lại tiếp tục. Mặc trước, rồi lại mặt sau .Xong lại đổ dầu dùng V4. Tiếp đến Hj chút, rồi Bj hết tứng. Lúc này gục ngã và rất chi hạnh phúc.
Em ôm lấy mình rồi hỏi thăm các kiểu, cách nói chuyên thu hút lắm, pha chút hài. Em massage đầu lại, 2 đứa chia tay trong lưu luyến. Hẹn gặp lại em lần sau
Tic: Đồng giá theo chương trình của cơ sở
Tip: 1 chai
Locker: 50

Cảm ơn cơ sở đã phục vụ chu đáo. Đây sẽ là điểm hẹn lý tưởng cho mấy thằng bạn mình !!

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn and Camapro

Camapro

Tham Mưu
Hotline - 0888.882.663
Moderator
12/12/16
Chủ đề
62
549
260
0 ₿
Cama Pro
Cảm ơn anh @Mũ Đen đã tin tưởng sử dụng dịch vụ của Camapro.

Để đảm bảo quyền lời thành viên Camapro, Quý Khách yêu cầu cơ sở NHẬP CODE vào hệ thống tại quầy lễ tân để KÍCH HOẠT tích điểm đổi vòng quay.

• Like
Điểm cảm xúc: Mũ Đen

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,211
Hang Thỏ
64 ₿