Q.10 Trú mưa cùng bé cô bé 38 Hawaii

Lượt xem: 493

Pahn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
3/6/24
Chủ đề
1
4
4
TP.HCM
0 ₿
Đang đi làm về thì trời mưa, ngay lúc chạy ngang Hawaii khúc Lý Thường Kiệt, nên cũng quyết định tấp xe vào trú mưa tý.

Đến nơi để xe dưới hầm và đi lên lễ tân làm thủ tục nhanh gọn lẹ, sau 5p được locker dẫn lên phòng xông hơi cho khỏe, vừa đặt đít xuống xông hơi thì bé đã lên.

Lúc em bước vào phòng, bất ngờ vì cô bé này nhìn xinh hơn mình nghĩ. Điểm làm mình ấn tượng nhất là em có một đôi mắt rất đẹp, đôi gò bồng đào đầy đặn, cộng thêm nụ cười rất tươi.

Hôm đấy trải nghiệm cô bé 38
Face: xinh, dễ thương
V1: To tròn đẹp
V2: Khá ổn
V3: To
V4: không chê vào đâu được, nước đầm đìa

Xông hơi 1 lúc ra thì e lấy khăn lau người cho mình rồi ngồi tâm sự với e 1 chút. Em dìu mình vào tắm. Nhưng cách em tắm rất khác, có thể nói là đặc biệt nhất so với tất cả những chỗ khác. Vừa tắm, em vừa có những kích thích, đụng chạm nhẹ, không quá vội vã nhưng đủ làm mình thấy đê mê.

Sau khi thuỷ chiến 1 lúc thì mình kéo em ra giường. Lên giường cho em nó tung tuyệt chiêu mình bỏ luôn massage khỏe để thêm nhiều thời gian với em. Ưu điểm của em cái v1 và v3 to nên chà thì bao phê, em như dồn hết kỹ năng vào việc thư giản lúc này đường lưỡi e đi tới đâu là phê tới đó. Bé chà bưởi, chà bướm khắp người phải nói là đê mê rồi dùng lưỡi bú mút thằng em nhiệt tình vừa mút em vừa nâng nhiu cảm giác nhẹ nhàng mà khiến mình như đi lên 9 tầng mây vậy đó, được 1 lúc thì không thể chịu nổi nữa đành phải out chịu thua với em nó. Xong xuôi em tắm rửa lại rồi ôm em nó xíu nữa tự nhiên gặp bé nó xong không muốn về luôn là sao ta, em này kỹ thuật phải nói là đỉnh của đỉnh nói chuyện giọng nhỏ nhẹ dễ thương 10đ cho em không có nhưng. Anh em nào mà muốn được cưng chiều thì nên thử cô bé 38 này 1 lần kỹ năng của em thì chắc chắn không làm anh em thất vọng.

Tổng kết thiệt hại
Tic: 900k
Tip: 1tr100

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
246