Gò Vấp trú mưa cùng em 92 Galaxy

Lượt xem: 1,348

sosms

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/7/22
Chủ đề
4
26
4
0 ₿
Nghe thông tin Galaxy có bé 92 đang hót. Hôm này quyết định đội mưa đi luôn . Vào chọn vé 900 CiA có gọi điện đặt bé 92 trước nên tới làm thủ tục là được lên phòng liền . Phục vụ vs lễ tân chu đáo . CSVC sạch sẽ xông khô ướt đầy đủ , bồn tắm rộng .
Xông ướt được khoảng 5 phút bé bước vào thấy bé rồi nhưng mấy nay thấm mưa nhiều gắng xông hơi thêm xíu cho nó khỏe .
Bước ra gặp bé chào hỏi cười tươi giọng ngọt ngào
Bé lấy khăn lau sơ cho mình rồi nude 100% vào bồn tắm chung sau khi đã sạch sẽ thơm tho thì bắt đầu tiết mục em nó làm tình . Đầu tiên hôn môi nút lưỡi rồi đến hôn tai nhẹ nhàng thật sự rất phê ( còn 2 tay mình thì mò tum lum ) Em nó đi dường lưỡi rất chi là chuyên nghiệp từ trên xuống dưới không thiếu điểm nào . Phê quá rồi cũng đè em nó ra bú liếm các kiểu bé rất thoải mái . Khi máu đã lên não thì mình ngồi lên thành bồn tắm cho em nó bú thằng em mình tới khi sung sướng bắn vào miệng cô nàng ( cảm giác lúc đó thì mấy ông hiểu rồi )
xong 2 đứa lau khô người cho nhau leo lên giường bé đi bài masage khỏe kèm đá cho mình ổn, vừa đấm vừa nói chuyện với bé
rồi bé qua trườn thái , bé trườn , cà lúc này thằng em bắt đầu cứng lại , Bé nhẹ nhàng liếm tai mình và hỏi có thư giản lần 2 không . Thằng em lên tới vậy thì tiếp tập 2 vậy rồi em tiếp tục đá bi BJ , HJ từ từ rồi chuyển thế 69 này nọ , 2 tay mân mê cặp ngực của em v4 của em nó nước ra lai láng vậy là húp lun 20p sau mình cũng bắn vào miệng em cảm giác lúc này rất sướng và có chút thương thương bé , em dắt ra tắm sơ lại nằm ôm em tâm sự một lúc rồi về

Đáng giá chung

V1 : 8/10 đầu vú đẹp
V2 : 8/10 vừa ôm
V3 : 8/10 săn chắc , to
V4 : 9/10 thơm ,nước nhìu
Tic : 900k
tip : 1,2tr
phục vụ lễ tân 100k
Hẹn gặp bé tuần sau

• Like
Điểm cảm xúc: aloo

Massage Galaxy