Gò Vấp trú mưa tại gò vấp cùng em 08

Lượt xem: 995

diepvuhongkong

Binh Nhì
Bé Tập Massage
10/12/21
Chủ đề
2
35
3
0 ₿
Đi cách đây vài ngày, vào một ngày mưa ghé galaxy gò vấp
Về csvc đầy đủ tiện, các phòng xông đủ hơi nếu ko muốn nói là nóng hơn mong đợi.Bồn tắm ok cho mình và bé cùng vào ngâm sục chung
Em số 08 quả là đúng như các report trước. Em cao, tóc dài, đã trắng, dáng thon ngực bự... Chỉ nhiêu đó là đã thấy "đã" rồi.
Giao tiếp với khách tốt, biết pha trò, gợi chuyện, massage khoẻ tốt.
Phần thư giãn thì bj nha, click ti, thổi tai, hôn mặt, ". Thái độ dễ chịu, khi mình muốn làm chậm để tận hưởng thêm.
Em làm đủ bài các kiểu từ đấm bóp nhồi nặn và cả đá nóng nữa. Khá là ok. Mình rất chi là dễ chịu. Qua masssge mệt thì em bắt đầu trườn bò khắp cơ thể vừa trườn kèm với màn rê lưỡi phê gì đâu. Em dùng đôi môi ấy kết hợp cặp vú to mà tra tấn thằng nhỏ. Vuốt đều từ đầu thằng nhỏ đến hai hòn bi . Nhẹ nhàng mà tình tứ kèm theo là se ti rất kích thích. BJ rất có tâm gần như 100% nhé. Ngậm tràn luôn cả mồm như kiểu muốn nuốt chửng thằng bé .Kèm theo là vài tiếng rên rỉ rất phê. Em rât chi là chiều khách. Cho mình thưởng thức cặp vú rất ngon lành, tay khám phá khe suối thoải mái. Đc đâu cỡ 1 lúc chịu không nổi thì Xả rồi bắn vào miệng em nó luôn. Nằm Nghỉ ngơi tâm sự chọc ghẹo em vài câu rồi dậy tắm rửa thêm 1 lần nữa xong ra đi về. Em còn nhắn nhủ lần sau ghé có tìm e thì e còn nhiệt tình hơn nữa nhé .
Face : lúc đầu 8/10
V1 : vú to sờ bóp nhào nặn phê lắm
V2 : eo thon nuột
V3 : Vỗ kêu . Đứng sau mà đẩy thì khỏi bàn
V4 : tuôn tràn nước lai láng

Tic: 400k, có sử dụng code camaro locker, giữ xe... 50 và 20k.
Tip: 800k cho một buổi thư giản êm ái.
.

Massage Galaxy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
27/4/21
Chủ đề
68
492
121
0 ₿