Gò Vấp trú mưa tại gò vấp cùng em 24

Lượt xem: 1,209

em nhà quê

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/11/22
Chủ đề
4
29
6
0 ₿
Hôm nay đi công việc bên gò vấp gặp trời mưa thấy massage Win ghé làm trú mưa luôn

Về csvc đầy đủ tiện nghi xông khô xông ướt .Bồn tắm rộng rãi mình cùng bé vào ngâm chung

Lễ tân cho chọn hình qua ipad mình chọn em số 24 . Và chọn vé 700K được thư giản 1 lần xuất vào miệng

Đi mưa vào xông hơi đúng bài luôn các bác xông ra là thấy khỏe luôn . Xông được 5 phút thấy bé đã vào chuẩn bị bồn nước ấm đợi mình , Xông được 15 phút mình bước ra thấy 1 cô bé xinh xắn dễ thương chào hỏi thăm như người yêu củ lâu rồi mới gặp, rồi bé lấy khăn lau .Ngôi tâm sự tình cảm xíu mình bế bé vào bồn tắm chung

Nhìn bé cởi áo thì ui cha, vòng 1 đẹp hết xẩy. Đúng là hàng teen có khác. Mình phải nếm ngay mới chịu được
bé tắm khá kỹ trong lúc tắm mình tranh thủ sờ mò cặp ngực bé . Bé rất nhiệt tình chủ động dễ chịu kèm theo hôn hít mình
Sau đó lên giường massage khỏe, mình nói chuyện với bé đủ thứ, thấy thương lắm các bác
Thấy bé chuẩn bị bài Trườn Thái thì mình nói thôi khỏi, do mình không thích bôi thứ gì trên người hết , mình nói bé nằm ôm mình xíu rồi thư giãn là được rồi. Ngoài trời thì mưa to được nằm ôm em thật ấm lòng tầm chừng 20 phút cuối mình nói bé tranh thủ thư giãn đi rồi hết giờ, bé ok và bé chủ động hôn môi tiếp đến bj nhiệt tình kèm theo 69 mình đã bắn tinh vào miệng em trong sung sướng , Xong bé tắm lại và chủ đông lau người ,sấy tóc, mặc đồ cho mình rất thân thiện

Face KTV 24 : lúc đầu 9/10

V1 : vú to sờ bóp nhào nặn phê lắm

V2 : eo thon nuột

V3 : Vỗ kêu . Đứng sau mà đẩy thì khỏi bàn

V4 : tuôn tràn nước lai láng

Giao tiếp với khách tốt, biết pha trò, gợi chuyện, massage khoẻ tốt.

Tic: 700k,

Tip: 800k cho một buổi thư giản êm ái.
Locker, giữ xe..100k

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x and gà con mới lớn