Trú mưa Tại Kim Huy

Lượt xem: 325

LaoPhatGia

Bé Tập Massage
Reaction score
5
Hôm qua rảnh rỗi ghé thăm em út bên kim huy. Chợt nhớ hôm bữa có bài rp em 29 làm khỏe okay lắm nên là ghé thử ngay và luôn

Mình chủ yếu đi coi tay nghề làm khỏe của em là 9. Kỹ năng thư giãn là 10. Thế nên lúc xông hơi xong ra là mình không động tĩnh gì cả. Nói chung là giả ngoan để coi em sao.

Mình không nói năng gì để coi em chủ động sao. Thì cũng xin phép lột đồ của mình để tắm. Em nói đến đâu mình làm đến đó. Mà thấy mình nghiêm túc quá nên em cũng nghiêm túc theo. Tắm xong xuôi thì dìu mình ra khỏi bồn rồi xin phép lau người. Rồi cũng đến phần lên giường á hihi.

Thường thì mình lên giường cái là ngửa ra liền ah. Nhưng nay test coi em đấm bóp sao á mà, nên nằm úp trước. há há. Nay quyết chí làm thanh niên nghiêm túc. Em cũng nghiêm túc theo mình nè.

Mở đầu là phần xoa nhẹ đều để làm nóng người. Cái này chắc đâu cũng vậy. Bàn tay em thon gọn là vậy nhưng khi làm thì có lực thiệt luôn. Em bóp bóp, nắn nắn đã quá chừng.

Chẳng biết lát nữa em thư giãn bằng bàn tay ấy cho mình thì sao ha? Có khi nào em lỡ tay bẻ 1 cái chắc chết.

Đang miên man suy nghĩ thì em áp 2 cùi chỏ xuống lưng và bắt đầu đẩy. Mình nói em dừng lại thôi, làm tay là được rồi, chứ dùng cái đó hơi quá lực. Em nhìn mình cười, dạ một tiếng rõ dễ thương luôn.

Em ép 2 tay lại rồi tiếp tục phần lực. Em ấn dần dần xuống chứ không mạnh tay ấn 1 phát. Chắc sợ mình đau đây mà. Em nhấn đến đâu đã đến đó thật luôn.

Tự dưng em ngừng lại, làm cả căn phòng im bặt. Thì cũng do mình ít bắt chuyện nên trong phòng nãy giờ chỉ có tiếng mát xa thôi ah. Đột nhiên em dừng lại, hóa ra là để bắt đầu cho công đoạn tiếp theo. Đúng như mình đoán, em đã bắt đầu vào phần làm thái. B05

Chủ yếu vào đi mát xa cho khỏe, nhưng đến phần này thì đố ai không sướng cho được. Mình gồng mình lên ráng nằm im cho em trườn. Gồng mãi cũng qua ải nằm úp, giờ em mới lật mình dậy.

Woa, quay lại nhìn được bầu ngực của em đã quá. Không phải to tròn như cặp bưởi lủng lẳng nhưng vừa tay và săn chắc lắm. Nhìn thấy 2 trái cam của em xong chỉ có cảm giác muốn quay về thời gian thời thơ ấu. Ôi bầu sữa mẹ ngày nào!!!

Gồng lên cho em làm tiếp lần 2, nhưng lần này kho khăn hơn nhiều. Do nó đong đưa ngay trước mặt thì ai chịu nổi cho được. 2 lần tính lấy tay hái đào, nhưng kìm lại được nên cái tay đưa đc nửa đường thì lại bỏ xuống.

Nhưng đến đó thì bị em bắt gặp. Em đưa tay xuống vuốt ngược thằng nhỏ mình lên và dịu dàng nói. Anh tính làm thanh niên nghiêm túc thật luôn à. Em vuốt đến lần thứ 3 thì thằng em nó tố gắc mình mất rồi. Đành phải hiện nguyên hình ra trước mặt em vậy. Mình lấy tay khám phá từ 2 bầu sữa cho đến mông rồi cũng luồn vào trong. Đến phần của em thì mình nhắm mắt lại tận hưởng mặc cho em làm tình làm tội. Chiếc lưỡi ma thuật của em lướt lên xuống như gần hết trên cơ thể mình. Những lần rùng mình lên sung sướng lại nghe thấy tiếng cưới khúc khích của em.

10 phút sau thì mình cũng out trong sung sướng tột độ.

Từ đầu đến cuối lúc nào em cũng chủ động bắt chuyện vui vẻ với mình

Đánh giá chung em 29:

Làm khỏe: 9/10

Làm mệt: 8/10

Face: 8đ

V1: 8đ

V2: 7.5đ eo thon gọn gàng

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • yukivica yukivica:
    sao kg để mai biết đâu được free onsen
  • 6sauchin9 6sauchin9:
    tối nay về quê t2 mới lên nên tranh thủ .
  • loveofsex loveofsex:
    ước gì có chức năng tặng điểm, tặng l.o.x kkkk
  • Vista Vista:
    anh em nào đã từng trải nghiệm số 12 và 37 chưa cho mình xin ít thông tin nhe B05B05
  • loveofsex loveofsex:
    ở đâu bác
  • Vista Vista:
    à quên Dubai Luxury ấy
  • windowxp windowxp:
    37 mới thấy rp rồi kia bác
  • DrStrange DrStrange:
    Hy vọng mai trúng tiếo
  • windowxp windowxp:
    gần đủ chưa bác.
  • Vista Vista:
    windowxp nói:
    37 mới thấy rp rồi kia bác
    nhiều lúc mình cũng sợ rp ảo bác, sợ như 27 rp cũng ngon lành nhưng cũng đâu đc gì
  • yukivica yukivica:
    ổn đấy tui vừa gặp nè bác, nhiệt tình lắm
  • ĐộcCuCầuBại ĐộcCuCầuBại:
    yukivica nói:
    ổn đấy tui vừa gặp nè bác, nhiệt tình lắm
    dáng ntn pác
  • yukivica yukivica:
    cao cao, khá là tình cảm lúc đầu và như tình nhân lúc nằm .
  • Bao Đại Râm Bao Đại Râm:
    nằm đâu vậy ???
  • yukivica yukivica:
    có 2 chỗ à, trong bồn và trên giường thôi à. B11
  • Bao Đại Râm Bao Đại Râm:
    lạy bác, mới gặp quất luôn onsen . sao không từ từng vé.
  • yukivica yukivica:
    máu về làm luôn cho máu....mà làm xong giờ máu lại lên nữa
  • Nguyễn Hà Trí Dũng Nguyễn Hà Trí Dũng:
    tui dag có 4đ mai doi qua gap xem
  • loveofsex loveofsex:
    đổi luôn lấy giảm 50% , mai phải được 4đ mới có free bác.
  • vincent.hoang vincent.hoang:
    Ráng kiếm 12đ lấy Onsen =))
  • Mr. Heo Mr. Heo:
    Ráng kiếm thêm 2 điểm nữa đổi Onsen
  • N Nét gia hùng:
    Số 29 quá chất nha mn phê quên lối về nhà
  • kakalotking kakalotking:
    @bosscuoi, quán nào áo yếm thế ông
  • nhimxu nhimxu:
    good morning bros !!

Điệp Viên 007

Sứ Giả Cung Trăng