Trưa chủ nhật nắng nóng với em số 15

Lượt xem: 9,780

Boybebong

Binh Nhì
Bé Thích Massage
10/11/16
Chủ đề
2
59
7
Sài Gòn
0 ₿
Lần đầu e post bài có điều chi sơ xuất mong các bác tiền bối bỏ qua.
Chuyện là thế này các bác ạ. Hôm nay đi công việc thế là đi ngang svh, có ghé ngang số 383 thần thánh, nghĩ trong đầu, chưa đi P.A bao giờ nên thôi thì thử xem sao. Lề đường đang sửa, e chạy xe vào mém té gặp nv bảo vệ thân cmn thiện dạ chào a2, đá chống để đó cho e, lên lầu 1 bên trái mua vé nha a. Ok. Lên cầu thang tối vừa đi vừa mở app Camapro thần thánh lấy ngay cái code. Lên tới e lễ tân hỏi, a đi vip nào:thường-nhật-thái. Suy nghĩ 1 hồi, mới đi lần đầu nên thôi xài vip thường xem sao, đưa code tính tiền 100k. Loker dắt lên lầu, hỏi a đi số nào ko? E nói lấy e nào đc đc dễ nhìn, chịu chơi tý, rồi boa loker 20k. Ok a2.
Trong lúc đợi em út xuống, quan sát xung quanh, nhận xét csvc: tạm ổn, đánh giá 5,5/10. Phòng bé nhưng bày trí đẹp, phòng xông hơi nhỏ, lúc vào xông mùi hơi nước với mùi xả hơi khó chịu, e ngồi 5 phút ra ngay, khăn trải giường matxa, gối cũng ko đc thơm tho gì, treo đồ thì treo nặng quá gãy.
E đợi tầm 10phut thì ktv bước vào. Bỏ qua phần chào hỏi, đc biết e nó số 15 tên M***, quê Cần Thơ. E hỏi hang ân cần rồi bảo mình vào tắm. Tua qua phần tắm nha.
Vô thân bài, mát xa, e tuy nhỏ người (bỏ guốc ra cao chắc chỉ hơn 1m50, cân nặng 40 ký) nhưng làm rất có lực, e ay giới thiệu là đã đc 3 năm trong nghề và làm nhiều nơi. E đấm tới đâu bao nhiêu mệt mỏi tan hết. Tôi thì thích khoản mát xa đầu, e làm khá tốt hợp ý tôi.
Đến khoản mát gần, e chủ động hỏi thư giãn nha a. Ok. E làm hành động. Tôi hiểu ngay là a muốn HJ hay BJ. HJ bn và BJ hn vậy e. BJ 300k, HJ 200k. Tui hỏi là BJ 2 cái bn, ít nhất 500k nha a. Ok e triển thôi!
Em làm khá điêu luyện HJ và BJ kết hợp, lick bi, gần full serve. Vừa làm e vừa rên khe khẻ lồng tiếng như fim JAV. E để cho tui tự do khám phá các vòng. Sau 1 hồi out trong sung sướng, e rút ra nhanh quá ko cho cia. Thế rồi 2 anh em lại tâm sự, chuyện của e cũng buồn lắm mà tôi chỉ nghe và chia sẻ thôi biết làm sao =.= Gần hết giờ e hỏi tui, cái nữa ko a. Ok. Lần này e BJ dữ dội hơn, lút cán luôn, rên nhiều hơn nhưng e vẫn ko ra, chắc do chưa kịp hồi sức. E ấy bảo, phải cùng người ta phối hợp mới ra chứ, kiểu này hết giờ chưa xong đâu nha. Tui cười trừ ;) Mãi ko thấy ra, tôi tội e quá nói thôi, a phải đi có việc rồi, nghỉ đi e. E đáp e mà là vợ a chắc đánh a chết, làm tuột cả hứng. :))) ko biết thật ko nhưng cũng cám ơn e, xong e tắm lại cho mình rồi mặc đồ về. À ko quên tip cho e nó.
Tổng thiệt hại
Tic: 100k (có code)
Tip: 400k
Loker: 20k
Giữ xe: 10k
Tổng cộng 520k cho cuối tuần
Hẹn gặp lại P.A, lần sau sẽ đi vip thái, e 15 hẹn sẽ làm cho mình bất ngờ hơn. Hẹn gặp lại e :))

KangGaru

Tập Sự
Nhập Môn Massage
18/2/16
Chủ đề
0
112
59
0 ₿
Report chuẩn từng cm,em 15 tuy nhỏ nhưng có võ,được t xếp vô tuýp Mặt học sinh service phụ huynh,muốn ra được shot 2 nên làm shot 1 lúc mới vào để hồi phục sinh lực ;);)

• Like
Điểm cảm xúc: Boybebong

AnhKiss

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
17/12/16
Chủ đề
0
3
0
34
0 ₿