Trưa chủ nhật tranh thủ và cái kết 08

Lượt xem: 1,127

ShanYa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/18
Chủ đề
3
14
1
27
0 ₿
Chào ae mình là thành viên nằm vùng lâu ngày trên diễn đàn nay mạo mụi rp 1 vài số bên dubai gò vấp.
Dự là hay có việc trên gò vấp mỗi tuần nên dạo gần đây có ghé dubai mình vài lần.
Cùng như bao ae cả tuần cày cuốc mệt nhọc thì cũng phải tự thưởng cho mình một tí tí chứ hả :))
Vô vấn đề chính :
Nt quản lý book cho cái lịch hẹn e 38 xem có làm không , xong chạy lên gò vấp công việc rồi ghé thăm bé nhưng xui thay , sau khi đợi khoảng 1h hơn thì qly đc bé báo lại là đèn đỏ ae ạ ( tan nát coi lòng :( ).
Có đọc mấy bài ae khác rp là bé 08 ok lắm nên quyết định gọi bé 08. Chờ khoảng 15-20p thì bé vào .
Ấn tượng đầu là cao ráo , dễ thương , cười duyên nới chuyện cũng rất duyên nha ae .
Rồi bé bắt đầu cở bỏ y phục , mình từ sau nhìn v3 thôi đã ứ hự :)) xong bé quay qua cởi quần mình ra thì tim mình đã đập thình thịch:)).
Tắm táp thì bé làm rất đầy đủ , kì cọ sạch sẽ cho mình cũng như thằng e :)) ( tới đây là chấm điểm cao rồi hehe ).
Sau đó bắt đầu lên giường .
Về phần massage khỏe : bé làm khá tốt , đầy đủ bẻ tay bẻ chân rớp rớp. đi Thái với V1 bé rất êm ái , bé triển vài skill kiến bò từ trên xuống dưới làm thằng e mình nhảy cửng lên. rồi chuyện gì tới cũng phải tới --> bé quay người mình ngửa lên , bắt đầu mơn trớn thằng e mình , mình cũng hết chịu nổi nhỏ nhẹ bảo e cho a " 69 " nhe :)) . sau đó và thế là ..... zzzzzzz ae tự hình dung nhé hehe .
Kết thúc một buổi trưa sung sướng. Mặc dù đợi khá lâu nhưng bù lại thì gặp đc bé 08 cũng khá đáng ae ạ .
Đánh giá :
Về csvc thì không có gì bàn nữa ae , đẹp đẽ sạch sẽ . Locker cũng nhiệt tình . Nhưng mà bên dubai mình nên sửa lại bồn tắm một xíu nhỉ vì mấy bé vào tắm chung thật nhưng ko ngồi thư giản trong bồn đc.
KTV 08
V1 8/10
V2 thon gọn hợp với người
V3-V4 to tròn sạch sẽ 9/10
gói mình đi onsen 1 đc a qlý giảm 30%
tip : tick chưa giảm ( ko phá giá ae ^^ )

Giáp La Cà

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
13/1/21
Chủ đề
13
59
22
0 ₿
Sửa lại bồn tắm là sao bác, là xây rộng ra hả?yociexp12 Nhỏ vậy ngồi chồng lên nhau mới phê bác ahyociexp12

ShanYa

Binh Nhất
Bé Tập Massage
6/10/18
Chủ đề
3
14
1
27
0 ₿
Bồn xã nhiêu nước là xuống ống cống hết bác ơi. Ko ngâm mình đc ý :)) phải ngâm mới dễ hành sự kkk

ohassee

Tập Sự
Bé Tập Massage
11/2/21
Chủ đề
0
10
0
0 ₿
mình khuyên ae nên né cơ sở này ra