Q.1 Mỹ nhân Trưa cuối tuần "nắng cực" cùng số 08

Lượt xem: 1,202

Chuyennnho

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
17/10/18
Chủ đề
12
154
39
Hcm
0 ₿
Hello Ae.
Trưa cuối tuần nhâm nhi cà phê với thằng bạn bên Q1 thì 2 đứa nắng cmn cực lên. 2 thằng liền lên diễn đàn dò tìm các mỹ nhân quanh đây.B32. Sau vài vòng lướt thì thử chọn cơ sở DUBAI TÂN ĐỊNH Tự nhận là sư đệ của bác Lục nên xin code bác.Ở hiền gặp lành.May mắn luôn mỉm cười.Bác Lục lại chiếu cố 1 vé free. Thế là 2 thằng phóng xe qua ngay.
Vào con đường Đặng Dung rộng rãi nhưng kín đáo. Ấn tượng với anh giữ xe niềm nở, lễ tân nhiệt tình tư vấn abcd...(tip ngay để khỏi quên)
Ở quán mình đã xác định đi bé 08 rồi nên book ngay.
Được bạn locker dẫn lên phòng mà hồi hộp (lần đầu tiên tại đây).
Ấn tượng thứ 2 là phòng ốc rộng rãi, có toilet trong phòng luôn.Mình xông hơi vài phút thì bé bước vào. Mình ngồi bên trong tưởng Ngọc Trinh ko á. Em "Trẻ, tươi, xanh" , em kễ vòng eo em 61 (thua Ngọc Trinh 2cm) B03.Xông hơi xíu rồi mình ra. Em ôm nhẹ và lau mồ hôi cho mình, ngồi nghỉ 3 phút bé nói để e tắm cho. Bé tắm kỹ từ đầu tới chân,cảm giác như người tình được chăm sóc từng ly từng tý.
Màn massage khỏe thì bài bản, đủ lực, Mình đánh giá 8đ. Trong lúc mx khỏe thì cũng cạ cạ, kiến bò làm thằng em mình hơi "khó chịu" B54. Chuyện gì đến cũng đến .Em bắt đầu đi các bài trong sách vở, kinh nghiệm đã dc học. Bú liếm, chà Thái đều bài bản., Mình cũng ko quên khám phá các vị trí nhạy cảm có thể làm e sướng. Nhẹ nhàng 2ae cùng bước vào cõi tiên. Mình cho bé 9đ.
Trò chuyện một lúc thì cũng đến giờ ra. Em hôn nhẹ lên môi và hẹn gặp lại.
Cùng lúc đứa bạn cũng ra. 2 thằng đều cảm thấy hài lòng và kể cho nhau nghe bí mật căn phòng kín B38đồng thời hẹn ngày trở lại.
Thanks Bác Lục vs Cơ sở DUBAI TÂN ĐỊNH.

• Like
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

thamtuoilovekg

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/5/18
Chủ đề
8
327
23
0 ₿
vừa được bác lục để ý vừa gặp được bé ngon, thôi tui lấy cái code giảm 30% đi đỡ vậy hihi

• Like
Điểm cảm xúc: Chuyennnho