Trưa mát cùng bé 35

Lượt xem: 1,669

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Cậu Bé Bướng Bỉnh

Binh Nhất
Bé Chưa Biết Gì
23/10/19
Chủ đề
3
4
0
34
0 ₿
Chào các anh em

Trời SG độ trưa cứ nóng thế nào ấy, tôi lại muốn kiếm chỗ nào "mát mẻ" hơn để đến rồi, nó làm tôi nhớ tới các bé. Thế là lao xe đến đây thôi, và định mệnh hôm nay gặp em 35.

Chờ một lúc anh nhân viên dẫn lên với em, trước của phòng là một bé rất dễ thương, em nhỏ nhẹ mời vào phòng và giúp mình cởi quần áo.

Do trời hơi nóng nên mình không xông hơi, ngồi trò chuyện một lúc rồi em tắm cho mình. Xong, lên nằm cho em massage. Em này chắc là có kinh nghiệm nên các động tác rất có lực.

Muốn mát mẻ nên lúc nảy mình chọn luôn vé tắm tiên, sau khi massage khỏe em dẫn mình xuống phao tắm cùng em. Lúc này cơ thể ngọc ngà của em đều lồ lộ trước mặt mình, khiến cậu bé mình cũng phải biểu tình. Cặp ngực em ngon lắm, chà từ dưới lên rồi ngược lại làm mình lân lân. Hết nằm sấp rồi nằm ngửa lại, mình cố chịu đựng nhưng một lúc sau đành phải thất thủ và ra trong sung sướng tột cùng.

Tắm rồi mặc đồ lại, còn một ít thời gian nên ngồi trò chuyện với em rồi mới ra về.

CSVC bên này rất đẹp, kiến trúc chuộng tone vàng sang trọng.
Face: nhìn tạm được
V1: ngực săn, to
V2: hơi mỡ
V3: nở nang, bóp đã

Thiệt hại: 600k + TIP bằng vé
Anh em nhân viên 50k

Bé này thì cũng được, anh em có thể trải nghiệm hoặc giới thiệu số ngon cho mình có động lực đi tiếp để review lại nhe

vungoimora

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
6/6/17
Chủ đề
8
290
44
31
0 ₿
làm vài review nửa đi bác, khu này xa quá, muốn tham khảo them

Trạng thái